Namchukia baba yangu!


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,477
Likes
2,847
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,477 2,847 280
Nilipomwambia nataka kuoa alinikataza akasema mpaka nijijenge kimaisha
Kutokana na kuzidiwa na matamanio nilikuwa nalala kitandani na kuimage kuwa
niko na mwanamke mpaka ninapee.... Huu ni mwaka wa kumi sasa, siku moja
niliamua kwenda kwenye danguro ili kupunguza machungu kwa kufanya ya ukweli
fedha nimelipa lakini nimeumbuka kwani mzee alishindwa kuamka kabisa kutoka
mafichoni...................

Sina furaha tena naogopa hata kuoa kwani sijui kama nitaweza ku... nahisi
nitaumbuka.... nimezoea kukandamiza godoro... na kuji......
Namchukia baba yangu natamani hata kumuua kwani kila nilipokuwa namueleza
suala la kuoa alikuwa ananifokea sana na kuniambia nakimbilia maisha...... Nilikuwa
naona aibu kutongoza mwanamke kwani mara nyingi nilikuwa nahudhuria kanisani
hivyo nafsi ilikuwa inanisuta sana...........

Ana miaka 32 anasimulia habari hizo ni ndefu nashindwa kuweka maelezo yake
yote, kweli ana haki ya kumchukia baba yake kiasi hicho?
Vipi utamshauri nini mwanao kama anataka kuoa na unaona wazi bado maisha yake
hayajawa mazuri kiasi unachohitaji wewe kama mzazi?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
sioni sababu ya kumchukia dingi yake hapo
labda baba anajua sana mambo haya ya ndoa,alitaka mtoto wake asijepata matatizo manake ndoa za siku hizi bila hela umeliwa
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
Sasa kosa la dingi hapo liko wapi? Hilo ni tatizo la kula kulala ndiyo maana hata dingi mwenyewe hawezi kuamini kama mwanawe anaweza kukaa na mke. Miaka 32 bado anakaa kwa gingi kama sio uchuro ni kitu gani hicho? Mweeeh!
 
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
347
Likes
10
Points
35
Kitty Galore

Kitty Galore

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
347 10 35
alikuwa hata mechi za mchangani hauzurii? hilo jamaa f a l a kweli, dingi ndo alikuwa anamshikia mashine yake?
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
mwambie first and foremost ahame nyumbe akajitegemee hata kama ni kwa kuuza magazeti au karanga njiani,then ndo afikirie kuchukua mtoto wa watu akaishi naye.
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Mimi naona huna haja ya kumchukia dingi kiasi hicho, huo ni muono wake juu ya wewe kuoa lakini na wewe inatakiwa usimame imara kutetea msimamo wako likiwemo suala la magonjwa. Very simple, mzee mimi nimeshakuwa mtu mzima nahitaji kuoa ili nianzishe familia yangu na kuanza kuihudumia kabla umri haujaenda sana. Pia lipo swala la magonjwa, kunizuia kuoa na wakati nimeshapevuka vya kutosha ni kuninyima haki yangu ya msingi na kuniweka katika risk ya kupata magonjwa likiwemo HIV kwani nitashindwa kujizuia! Kuhusu suala la mashine kushindwa kusimama hilo ni suala la kisaikolojia tu kwa kuwa umezoea nyento! Halafu usichukue malaya kwani inakuongezea possibility ya uume wako kutosimama kutokana na akili yako kuiona risk iliyopo mbele yake basi unakuta kitu kinanywea kama umetoka kuoga maji ya baridi!
 
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Au dingi anamfanya chakula mtoto wa kiumebi
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
32Yr uko kwa Baba?? huyu ana matatizo mengi ama hajishughulishi.... atafute mwananmke taratibu kitu kitazoea maadam mashine huwa inasimama asubuhi
 
peri

peri

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,585
Likes
43
Points
145
peri

peri

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,585 43 145
Tatizo hajajipanga kuoa ila Wazazi wengi ndivyo walivyo. Wanawakatisha tamaa wanao kuoa hatakama wameshajipanga lakini wanaona kawaidi wanapofanya uzinifu.
Asimchukie baba, afanye matibabu then ajitegemee na aoe bila kusubiri ruhusa ya baba. Mwanaume akishajipanga kuoa haombi ruhusa kwa baba bali anamuarifu tu.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Hana akili huyo...ajilaumu kwa kuwa tegemezi mpaka ana miaka 32...angekuwa ana uwezo wala asingehitaji ruhusa ya mzee kuoa...ila mzee kagoma kwani anajua jukumu la kulea linaongezeka...
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
no way loh! yani 32 bado kwa baba wafanya nn sasa jamani mwe!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnh hata mechi za kisela tu za ujirani mwema jamani???
 
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
mnh hata mechi za kisela tu za ujirani mwema jamani???
Ujirani mwema ukipachika mimba unakataa mpaka tuende kwenye DNA ndo ujirani gani huo. Yaani ni MIKATABA FEKI tu iliyojaa kwenye huo unaoita ujirani mwema.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,889
Likes
1,416
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,889 1,416 280
Aisee pole sana. Bora uwe kilema kuliko kushindwa kunanilii.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
56
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 56 145
Wewe bwana unamatatizo binafsi achana na habari za kizushi za kumchukia baba yako
 
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
207
Likes
43
Points
45
Mcharuko

Mcharuko

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
207 43 45
Mi nafikiri tatizo ni wazee wa sasa, wazee wa zamani walikuwa na busara
hawa wazee wa sasa hawana busara na akili zao kama kuku. Samahani
kama nitakuwa nimewakosea heshima bt no way out wakati niko shule
ya msingi nimewahi kutongozwa na wazee wengi tu ambao wengine ni
wakubwa kuliko baba yangu mzazi. Nilipokuwa sekondari ndo kabisaaa!

Wazee wa zamani wakiona umefikia ukubwa hata kwa kukutafutia mke
watakutafutia, hii ilikuwa inawasaidia vijana wavivu kujituma kwani
anajitambua kuwa yeye ni mtu mzima na ana majukumu nyumbani lakini
hii mizee ya sasa kazi kuhonga na kuzuia watoto wao kuoa. Ajira zenyewe
ngumu mi naona wakati ule mtoto anatafuta kazi basi nawe mtafutie kitulizo.....
Mwanamke ni kitulizo tosha cha kupunguza misongo ya mawazo
 
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
528
Likes
124
Points
60
Vijisenti

Vijisenti

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
528 124 60
Mi nafikiri tatizo ni wazee wa sasa, wazee wa zamani walikuwa na busara
hawa wazee wa sasa hawana busara na akili zao kama kuku. Samahani
kama nitakuwa nimewakosea heshima bt no way out wakati niko shule
ya msingi nimewahi kutongozwa na wazee wengi tu ambao wengine ni
wakubwa kuliko baba yangu mzazi. Nilipokuwa sekondari ndo kabisaaa!

Wazee wa zamani wakiona umefikia ukubwa hata kwa kukutafutia mke
watakutafutia, hii ilikuwa inawasaidia vijana wavivu kujituma kwani
anajitambua kuwa yeye ni mtu mzima na ana majukumu nyumbani lakini
hii mizee ya sasa kazi kuhonga na kuzuia watoto wao kuoa. Ajira zenyewe
ngumu mi naona wakati ule mtoto anatafuta kazi basi nawe mtafutie kitulizo.....
Mwanamke ni kitulizo tosha cha kupunguza misongo ya mawazo
Binti umenikuna sana mpaka nimekunika. Safari yangu itakuwa nzuri maana najiandaa
niko safarini NITAKUPM Kuna kitu nataka kukuuliza nitakutumia namba ya simu naomba
unibeep nitakupigia!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,225
Likes
2,333
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,225 2,333 280
Nilipomwambia nataka kuoa alinikataza akasema mpaka nijijenge kimaisha
Kutokana na kuzidiwa na matamanio nilikuwa nalala kitandani na kuimage kuwa
niko na mwanamke mpaka ninapee.... Huu ni mwaka wa kumi sasa, siku moja
niliamua kwenda kwenye danguro ili kupunguza machungu kwa kufanya ya ukweli
fedha nimelipa lakini nimeumbuka kwani mzee alishindwa kuamka kabisa kutoka
mafichoni...................

Sina furaha tena naogopa hata kuoa kwani sijui kama nitaweza ku... nahisi
nitaumbuka.... nimezoea kukandamiza godoro... na kuji......
Namchukia baba yangu natamani hata kumuua kwani kila nilipokuwa namueleza
suala la kuoa alikuwa ananifokea sana na kuniambia nakimbilia maisha...... Nilikuwa
naona aibu kutongoza mwanamke kwani mara nyingi nilikuwa nahudhuria kanisani
hivyo nafsi ilikuwa inanisuta sana...........

Ana miaka 32 anasimulia habari hizo ni ndefu nashindwa kuweka maelezo yake
yote, kweli ana haki ya kumchukia baba yake kiasi hicho?
Vipi utamshauri nini mwanao kama anataka kuoa na unaona wazi bado maisha yake
hayajawa mazuri kiasi unachohitaji wewe kama mzazi?
huyo ambaye angemuoa, angetongozewa?
 

Forum statistics

Threads 1,214,455
Members 462,703
Posts 28,513,065