Namba za simu za wafuatao plz

BabaH

Senior Member
Jan 25, 2008
102
225
naomba nambaza simu ya wafuatao

Viongozi wa barabarani kuanzia Taifa
 

kimeta cha ufisadi

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
398
0
SLAA 0784666995 DJ MBOWE BABA MUKYA 0784779944 nimetoa namba hizo ili uwaulize hao mabwana kwani ndio watoaji wa number za simu za watu kumbukabpale Jangwani walitoa ya Speaker Makinda
 

Truth guy.

JF-Expert Member
Oct 30, 2013
398
0
Mbona umeamua kugawa namba za watu hovyo? Wao walitoa namba ya makinda kwa sababu maalumu iliyokuwa wazi publicly,na wewe imekuwaje? Nahisi utakuwa mwigulu nchemba,maana jamaa hana wisdom hata kidogo! Kumbe bana elimu haisaidi kitu,mtu huzaliwa na hekima zake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom