Naleta mrejesho: Nimepata shamba la kilimo cha matikiti na vitunguu


popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
1,101
Likes
217
Points
160
popo1986

popo1986

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
1,101 217 160
Wanabody kijana wenu naleta mrejesho leo nimepata rasmi shamba maeneo fulani na sasa naanza kilimo cha matikiti pamoja na Vitunguu ndani ya shamba moja ila nitatenga naomba ushauri katika hili pia na utaratibu namna ya kulima kistadi na mbegu nzuri za Matikiti na Vitunguu..na chochote ambacho chaweza kunisaidia katika kilimo hiki karibuni ili nikifanikiwa au lah..pia nitawaletea mrejesho hapa
 
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
580
Likes
1,613
Points
180
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
580 1,613 180
HONGERA NDUGU!

kama umepata nje kidogo ya Dar au pwani naomba unijuze, na mimi nataka kufanya mchakato
 
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2015
Messages
405
Likes
268
Points
80
zabron k

zabron k

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2015
405 268 80
Maisha malengo, Mungu awe nawe katika nia yako njema.
 
ehee kumbe

ehee kumbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2013
Messages
269
Likes
97
Points
45
ehee kumbe

ehee kumbe

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2013
269 97 45
Kitunguu sia kitakuni MWEZI wa kumi ili MWEZI wa kumi na moja mwishoni pandikiza shambani .
MWEZI wa pili au wa tatu unavuna kinakuwa na bei kubwa mno ,kinatafutwa sana.panda bengu red Bombay
 
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2011
Messages
2,604
Likes
5,915
Points
280
kijana wa leo

kijana wa leo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2011
2,604 5,915 280
Good luck mkuu
 
M

maiye

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
816
Likes
627
Points
180
M

maiye

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
816 627 180
Mungu atafanya njia mkuu
 
sezari alfred

sezari alfred

Member
Joined
Mar 6, 2016
Messages
55
Likes
7
Points
15
Age
48
sezari alfred

sezari alfred

Member
Joined Mar 6, 2016
55 7 15
Ubarikiwe my Mungu atakusaidia
Mimi nimesoma juu ya samaki nisikudanganye ila jitahidi
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Wanabody kijana wenu naleta mrejesho leo nimepata rasmi shamba maeneo fulani na sasa naanza kilimo cha matikiti pamoja na Vitunguu ndani ya shamba moja ila nitatenga naomba ushauri katika hili pia na utaratibu namna ya kulima kistadi na mbegu nzuri za Matikiti na Vitunguu..na chochote ambacho chaweza kunisaidia katika kilimo hiki karibuni ili nikifanikiwa au lah..pia nitawaletea mrejesho hapa
Nina plan kama zako ila mwenzangu, umeanza mapema. Tupe maendeleo yako
 
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
13,899
Likes
1,379
Points
280
ladyfurahia

ladyfurahia

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
13,899 1,379 280
HONGERA NDUGU!

kama umepata nje kidogo ya Dar au pwani naomba unijuze, na mimi nataka kufanya mchakato
kuna mashamba yanakodishwa ruvu ziko hekali 2 zimeshalimwa imebakia kupanda na kurudisha hela walioyolimia na kukodi shamba hilo je nikuunganishe kwani hata name nalima huko ruvu
 
mkendwa16

mkendwa16

Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
33
Likes
20
Points
15
Age
41
mkendwa16

mkendwa16

Member
Joined Sep 6, 2016
33 20 15
Ushauri jinsi yakulima zao la biashara na ufugaji pamoja na uvuvi maelezo tafadhali wataalam.
 
K

Kilemachocho

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2016
Messages
542
Likes
334
Points
80
K

Kilemachocho

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2016
542 334 80
kuna mashamba yanakodishwa ruvu ziko hekali 2 zimeshalimwa imebakia kupanda na kurudisha hela walioyolimia na kukodi shamba hilo je nikuunganishe kwani hata name nalima huko ruvu
Mkuu hayo mashamba yanakodiwa kwa shilingi ngapi.?
 
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
580
Likes
1,613
Points
180
GREENER

GREENER

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
580 1,613 180
kuna mashamba yanakodishwa ruvu ziko hekali 2 zimeshalimwa imebakia kupanda na kurudisha hela walioyolimia na kukodi shamba hilo je nikuunganishe kwani hata name nalima huko ruvu
Hawauzi? Kukodi ni sh.ngap?
 
255mkombozi

255mkombozi

Senior Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
107
Likes
5
Points
35
255mkombozi

255mkombozi

Senior Member
Joined Apr 25, 2013
107 5 35
kuna mashamba yanakodishwa ruvu ziko hekali 2 zimeshalimwa imebakia kupanda na kurudisha hela walioyolimia na kukodi shamba hilo je nikuunganishe kwani hata name nalima huko ruvu
Nionganishe naye
 

Forum statistics

Threads 1,235,836
Members 474,742
Posts 29,237,877