Nakupenda kwa moyo wote.

una point nzuri sana lakini unashindwa kuwaelewa wachangiaji na vilevile umeshindwa kuwafundisha wale wasioelewa suala unalojaribu kulielezea sababu sijaona hata mchangiaji mmoja aliyesema anaiabudu hiyo picha..

shida yangu kubwa ni hiyo picha, ni ya na nani?

 
 
He means EVERYTHING in our life !

​

Jamani mbona mnatutia Aibu? Mnamwabudu Mzungu? Kipindi cha yesu Karema Hazikuwepo, wala Camera za Rangi hazikuwepo. Sasa Redeemer wako Kivipi? Amini kwamba YESU yupo lakini siyo huyo pichani. Tunakuwa malimbukeni na wapumbavu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…