Nakupenda Jamiiforum


kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
Ebwana cwez kuielezea hii blog inashika sana before nilikua face1000 ebwana kumbe kule cha kike yn km c maarufu bla ukimbie.hope ile ni ya maarufu 2
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
pole sana JamiiForums tunawakalisha hii ni ya wote kokudo
 
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
901
Likes
25
Points
45
kokudo

kokudo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
901 25 45
pole sana JamiiForums tunawakalisha hii ni ya wote kokudo
Yes hata wa2 wake makini sn unajua kule mpka uweke picha,au uwe maafuru 2tawakmbiza mpaka bc FirstLady gd day
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
Ebwana cwez kuielezea hii blog inashika sana before nilikua face1000 ebwana kumbe kule cha kike yn km c maarufu bla ukimbie.hope ile ni ya maarufu 2
kokudo;

jina lako linanikwaza!

Kule Magharibi ya Ziwa Victoria watoto wengi wa kike majina yao ya "asili" huanza na "KOKU" Kwa hiyo "KOKUDO" ina maana isiyopendeza sana, given the fact that wao huchanganya lugha yao na Kiingereza!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kokudo;

jina lako linanikwaza!

Kule Magharibi ya Ziwa Victoria watoto wengi wa kike majina yao ya "asili" huanza na "KOKU" Kwa hiyo "KOKUDO" ina maana isiyopendeza sana, given the fact that wao huchanganya lugha yao na Kiingereza!
Mbona ww umechanganya?
Na ww ni akina
.......kokutembei,..........kokuteta,..........
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,418
Likes
2,104
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,418 2,104 280
Ebwana cwez kuielezea hii blog inashika sana before nilikua face1000 ebwana kumbe kule cha kike yn km c maarufu bla ukimbie.hope ile ni ya maarufu 2
ahhh kumbe face 1000 ni facebuk! duh! alafu hiyo heading nakupenda jamii forum .. nilifikiri umezimika kwa MOD flani wa hapa anaitwa jamii forum!!... neways!! JF ipo bomba ina watu wa kila aina from great thinkers mpaka Viazi
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419