Nakupenda Jamiiforum | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakupenda Jamiiforum

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kokudo, Nov 12, 2010.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ebwana cwez kuielezea hii blog inashika sana before nilikua face1000 ebwana kumbe kule cha kike yn km c maarufu bla ukimbie.hope ile ni ya maarufu 2
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    pole sana JamiiForums tunawakalisha hii ni ya wote kokudo
     
  3. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Yes hata wa2 wake makini sn unajua kule mpka uweke picha,au uwe maafuru 2tawakmbiza mpaka bc FirstLady gd day
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,778
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kokudo;

    jina lako linanikwaza!

    Kule Magharibi ya Ziwa Victoria watoto wengi wa kike majina yao ya "asili" huanza na "KOKU" Kwa hiyo "KOKUDO" ina maana isiyopendeza sana, given the fact that wao huchanganya lugha yao na Kiingereza!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,838
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbona ww umechanganya?
    Na ww ni akina
    .......kokutembei,..........kokuteta,..........
     
  6. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,612
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    ahhh kumbe face 1000 ni facebuk! duh! alafu hiyo heading nakupenda jamii forum .. nilifikiri umezimika kwa MOD flani wa hapa anaitwa jamii forum!!... neways!! JF ipo bomba ina watu wa kila aina from great thinkers mpaka Viazi
     
Loading...