Nakumatt mega kilichowasibu

Caren

JF-Expert Member
Feb 12, 2010
278
170
Ingia Nakumat westgate babu, utachoka

NAKUMAT wameamua kuingia Tz kwa kuanzisha Supermarket moshi. Inajengwa karibu na ofisi za TRA pale. Watakuja Dar muda si mrefu. Like it is said they have the best looking malls. Even the Nakumat in Kampala and the one in Kigali are the best.
 

arigold

JF-Expert Member
Jun 23, 2011
600
250
NAKUMAT wameamua kuingia Tz kwa kuanzisha Supermarket moshi. Inajengwa karibu na ofisi za TRA pale. Watakuja Dar muda si mrefu. Like it is said they have the best looking malls. Even the Nakumat in Kampala and the one in Kigali are the best.


hebu tupumzishe kwanza...hata saa nane bado
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
Mwanahabari Huru Manji kuinunua Nakumatt Biashara, Uchumi na Ujasiriamali 142

Similar Discussions

Top Bottom