Nakuletea ulipo kwa bei ya 3000 mpaka 15000 grade 1

Nakuletea ulipo kwa bei ya 3000 mpaka 15000 grade 1

TULIMAJE

Member
Joined
Jun 14, 2017
Posts
92
Reaction score
51
WanaJamiiForums,

Wenzangu naomba mniunge mkono nguo za watoto na wakubwa mtumba grade 1 tutakuletea ulipo usitupe nauli yako na usipoteze mda wako kwenda mnadani ulipo tunakuletea ni kuanzia 3000 mpaka 15000 tuu.









NGUO ZA WATOTO WA KIKE NA KIUME
MIKOBA YA AKINAMAMA
SINDILIA NA NGUO AINA ZOTE ZA NDANI
NGUO ZA WATU WAZIMA

NB: Ukiniagizia chochote nakuletea palepale ulipo usipoteze mda na nauli kuzunguka minadani, wewe niite nikuletee. Na ukiwa mteja mzuri hata mkopo utapewa.

NIPIGIE NAMBA 0718100145/0743992976/0768412181
 

Attachments

  • NGUO TUU (1).jpg
    NGUO TUU (1).jpg
    24 KB · Views: 104
WanaJamiiForums,

Wenzangu naomba mniunge mkono nguo za watoto na wakubwa mtumba grade 1 tutakuletea ulipo usitupe nauli yako na usipoteze mda wako kwenda mnadani ulipo tunakuletea ni kuanzia 3000 mpaka 15000 tuu.









NGUO ZA WATOTO WA KIKE NA KIUME
MIKOBA YA AKINAMAMA
SINDILIA NA NGUO AINA ZOTE ZA NDANI
NGUO ZA WATU WAZIMA

NB: Ukiniagizia chochote nakuletea palepale ulipo usipoteze mda na nauli kuzunguka minadani, wewe niite nikuletee. Na ukiwa mteja mzuri hata mkopo utapewa.

NIPIGIE NAMBA 0718100145/0743992976/0768412181
niletee nguo za mtoto wa kiume miaka mitano na wakike miaka mitatu, nipo bandari ya kasanga- namanyere
 
siamini biashara ya kutuma hela na kutumiwa mzigo kwa mtu nisiyemfahamu labda iwe kampuni
 
siamini biashara ya kutuma hela na kutumiwa mzigo kwa mtu nisiyemfahamu labda iwe kampuni
Sisis tuna watu wetu kila mkoa tunatuma pale halafu wewe unachukulia pale na hela u nampa huyo
 
Back
Top Bottom