Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Nakuja mwona mtoto na ntalala hapo

Unaanzaje kuogopa na uko kwako?yani mie ningemtimua mpaka ashangae mwenyewe
 
Mahusiano ya wapenzi yana mambo ya ajabu sana, ndio maana sio vizuri sana kuweka kila kitu hadharani.
 
Kweli ukitaka pasha kiporo usitumie moto mwingi kama jamaa alivyofanya yani kakupa kauli inayokufanya ujifikirie hadi unakunywa lite afu mwisho wa siku anakuja cheza na body language +maneno matamu afu unamaliza kwa kumwambia please baby come back...you know I miss you...mnarudi uwanja wenu wa kujidai...part 2 inaishia hapo
Part 3 itaanza kwa lawama yani Baba...toka amekuja kumuona mtoto simuelewi mwenzenu
 
Kwa nini akija usimwambie unaends kwenye sherekhee ,uvae vizuri uishie zako,unless una wasiwasi kwamba anaweza kuondoka na mtoto.Lakini kwa kua unasema mama yako ndogo na house girl wapo wanaweza kumuangalia
 
nduguyangu huyo anakuja kukuambukiza magonjwa yake take care usijesema hatutukukwambia utaukwaaa bure halafu ushindwe kumlea mwanao anayekutegemea wewe


achana nae kabisa huoyo hafai kwa chandarua wala kwa paaa
 
Hivi kamrejesho vipi ama ni hangover ya lite... Baada ya lite.... Basi tena....
 
Huyu njemba ana vituko sana, yani anabadirishaje gia angani, mtoto kwake ni bonge la daraja kupitia kwenda kijiji kingine.... Sasa yeye ni mtu wa amri tu... Nakuja kumwangalia mtoto na nitalala.. Mwenye akili hapa haimpi shida maana umaliziaji wake ni noma yani na nitalala.. Kuna ndoto aliota huyu si bure kukumbuka kitu cha kale....
 
Back
Top Bottom