Nakodisha pool table

Nakodisha pool table

LWENYI

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Posts
1,839
Reaction score
2,175
Habari wakuu, nina pool table zaidi ya 2 ninazikodisha dar es salaam, ni zipo kama mpya tu

Nature ya kazi yangu imekua changamoto kwangu kuzisimamia

Kama una eneo nzuri na ungependa kufanya biashara ni PM

Rental fee ni mazungumzo itakua kati ya 100K to 120k kwa mwezi

Asanteni
 
Pool table unaikodisha kwa laki saba kwa mwezi?
Jaribu kuwa serious mkuu
 
Habari wakuu, nina pool table zaidi ya 2 ninazikodisha dar es salaam, ni zipo kama mpya tu

Nature ya kazi yangu imekua changamoto kwangu kuzisimamia

Kama una eneo nzuri na ungependa kufanya biashara ni PM

Rental fee ni mazungumzo itakua kati ya 100K to 120k kwa mwezi

Asanteni
Uko mkoa gani?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom