Nakerwa na barabara ya mikocheni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakerwa na barabara ya mikocheni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Jun 29, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Nakerwa sana na barabara ya Mikocheni sana sana kwa kweri aiseee nakwerwa saaana aisee......kuanzia pale baraka plaza mpaka klauzi kuna wale wapuuzi puuzi fulani wamechimba barabara kwa pembeni.....kuna bonge la shimo kwa pembeni pembeni.....barabara nyembambaaa kinoma noma.....
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Pole pole tu utafika uendako Yo Yo.
    Na pole .
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,417
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Hameni, huku Msanga kwa mlimia dole, njia ya kwenda Chole kuko shwari kabisa, hakuna mashimo wala nini.
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Foleni ya kawe,mikocheni drive inn weekdays ni kufa mtu.
    Maeneo ya mbezi,kunduchi,tegeta,boko na bunju makazi yamepanuka kuliko uwezo wa miundombinu yake,namkumbuka mbunifu keenja.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    Hivi drive in ndo wapi?

    Kuna foleni nako?

     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mh...wenzetu pakiwa na kashimo tu mnalalamika...!..kweli MIKOCHENI!pole Yo Yo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Drive in ni karibu na ile gest anakupelekaga bwanako asprin.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    si ni ile inaunga mataa ya stanbic?

    Hivi pale stanbic pashakuwa gest eeh?

     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,265
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    hamia kwetu mbagala charambe!
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,097
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    drive in siku hizi ...kituo kinaitwa UBALOZI
     
Loading...