Nakaribia kuwachoka wapinzani kwa haya

Nakaribia kuwachoka wapinzani kwa haya

kitumbotala

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Posts
516
Reaction score
625
Hodi humu ndani!.....

Mwenzenu nimetafakari sana juu ya hali ya hewa nchini, na matukio yooote ambayo yametokea nyakati hizi.
Binafsi kama Wapinzani wamehisi kuonewa kwenye uchaguzi na ushahidi wooote wanao,mpaka Leo nilitegenea kuona wakija pamoja vyama vyote na kutoa msimamo wao.

Pia na kuelezea wananchi mustakabali na maamuzi yaliyofikiwa, matokeo yake wanakimbili Instagram, Facebook na tweeter kulalamika bila kujua ni watanzania wachache sn ndio wapo huko mitandaoni.

HAWA WATU WAPO WAPI.?

1. Edward Lowassa
2. Frederick Sumaye
3. Prof. Lipumba.
4. Mbatia
5 Hashim Lungwe Sipunda
6. Maalim seif
7. Juma Duni

NB: NAWAZA KUJIUNGA CCM NA KITAMBI CHANGU.....

" If you can not defeat them,join them" yaani

"Kama huwezi kuwashinda ungana nao"
 
UKIENDA CCM MSALIMIE MAGUFULI, MWAMBIE MAMBOOOOOOOOOO
 
Hodi humu ndani!.....

Mwenzenu nimetafakari sana juu ya hali ya hewa nchini, na matukio yooote ambayo yametokea nyakati hizi.
Binafsi kama Wapinzani wamehisi kuonewa kwenye uchaguzi na ushahidi wooote wanao,mpaka Leo nilitegenea kuona wakija pamoja vyama vyote na kutoa msimamo wao.

Pia na kuelezea wananchi mustakabali na maamuzi yaliyofikiwa, matokeo yake wanakimbili Instagram, Facebook na tweeter kulalamika bila kujua ni watanzania wachache sn ndio wapo huko mitandaoni.

HAWA WATU WAPO WAPI.?

1. Edward Lowassa
2. Frederick Sumaye
3. Prof. Lipumba.
4. Mbatia
5 Hashim Lungwe Sipunda
6. Maalim seif
7. Juma Duni

NB: NAWAZA KUJIUNGA CCM NA KITAMBI CHANGU.....

" If you can not defeat them,join them" yaani

"Kama huwezi kuwashinda ungana nao"
Nenda salama mwalimu
 
we umeona jahaz linazama tu , unatafuta pa kuhemea yan mambo yanavoenda eti huelewi , mtaludi tu uku,, ,,
 
Jf imepatwa na nini!? Constructive threads zinafutwa zinaachwa za ajabu ajabu
Nisihesabiwe kama nisiye kitu chchte brother wangu Mshana Jr. naumiza kichwa sana kuona mpaka sasa mbali yoote yaliyotokea na ushahidi upo still bado hakuna maamuzi yyte yaliyofanyika...jambo hili linanifikirisha kuwa huenda hats viongozi wetu wanatuzuga. They know what they are doing.
Better waje kwa wananchi kutuuliza tuwaambie tunataka nini.
Over!
 
Lengo n kuwa chama kimoja ww tangulia tu watakufuata na wengine huko, tunarudi kwenye zama za kupita bila kupingwa make wenye cfa za kugombea woote mtakuwa kweny chungu kimoja ccm
 
27877935_159171084740336_1146265400514707456_n.jpg

Looking at this administration like.....
 
Nisihesabiwe kama nisiye kitu chchte brother wangu Mshana Jr. naumiza kichwa sana kuona mpaka sasa mbali yoote yaliyotokea na ushahidi upo still bado hakuna maamuzi yyte yaliyofanyika...jambo hili linanifikirisha kuwa huenda hats viongozi wetu wanatuzuga. They know what they are doing.
Better waje kwa wananchi kutuuliza tuwaambie tunataka nini.
Over!
Hapana tuwape muda... Hatutakiwi kubeep...
 
Jf imepatwa na nini!? Constructive threads zinafutwa zinaachwa za ajabu ajabu
Hadi inakera yani.
Sijui tuanzishe family forum maana jamii forum pengine imekuwa na ukakasi mwingi kukubali mijadara ya maana.
 
Back
Top Bottom