Nakaribia kuwachoka wapinzani kwa haya

Nakaribia kuwachoka wapinzani kwa haya

Hodi humu ndani!.....

Mwenzenu nimetafakari sana juu ya hali ya hewa nchini, na matukio yooote ambayo yametokea nyakati hizi.
Binafsi kama Wapinzani wamehisi kuonewa kwenye uchaguzi na ushahidi wooote wanao,mpaka Leo nilitegenea kuona wakija pamoja vyama vyote na kutoa msimamo wao.

Pia na kuelezea wananchi mustakabali na maamuzi yaliyofikiwa, matokeo yake wanakimbili Instagram, Facebook na tweeter kulalamika bila kujua ni watanzania wachache sn ndio wapo huko mitandaoni.

HAWA WATU WAPO WAPI.?

1. Edward Lowassa
2. Frederick Sumaye
3. Prof. Lipumba.
4. Mbatia
5 Hashim Lungwe Sipunda
6. Maalim seif
7. Juma Duni

NB: NAWAZA KUJIUNGA CCM NA KITAMBI CHANGU.....

" If you can not defeat them,join them" yaani

"Kama huwezi kuwashinda ungana nao"

Hotuba ya Mbowe iliyosababisha mauti, ndiyo ya mwisho kwa viongozi wakuu uliowataja kujitokeza hadharani. Maneno aliyoyatamka na kuhamasisha wafuasi wake, wote wakiwa vijana, dizaini ya wabwia unga, ilishangiliwa na kuwaingiza vijana mitaani, kwa kile kinachodaiwa na Mbowe kushinikiza kudai haki yao.

Sidhani mtu mwenye akili timamu angefurahia maneno aliyotamka Mbowe na kusema yalikuwa sahihi.

Upinzani wa aina hiyo ni wa KITOTO Haswa
 
Hodi humu ndani!.....

Mwenzenu nimetafakari sana juu ya hali ya hewa nchini, na matukio yooote ambayo yametokea nyakati hizi.
Binafsi kama Wapinzani wamehisi kuonewa kwenye uchaguzi na ushahidi wooote wanao,mpaka Leo nilitegenea kuona wakija pamoja vyama vyote na kutoa msimamo wao.

Pia na kuelezea wananchi mustakabali na maamuzi yaliyofikiwa, matokeo yake wanakimbili Instagram, Facebook na tweeter kulalamika bila kujua ni watanzania wachache sn ndio wapo huko mitandaoni.

HAWA WATU WAPO WAPI.?

1. Edward Lowassa
2. Frederick Sumaye
3. Prof. Lipumba.
4. Mbatia
5 Hashim Lungwe Sipunda
6. Maalim seif
7. Juma Duni

NB: NAWAZA KUJIUNGA CCM NA KITAMBI CHANGU.....

" If you can not defeat them,join them" yaani

"Kama huwezi kuwashinda ungana nao"
Small mind discuss people not progress!! Kwasababu unatembezwa kwenye mikutano ukiwa umevaa kijani huwezi kuwaza maisha yako?
 
Kitu ambacho nazani mpaka sasa hujakijua ni nini hasa unakisimamia.

Ukiona mtu yuko upande wa upinzani hasa CHADEMA kwasasa anakuwa yuko kwa sababu 1 kati ya hizi 2.

1. Ni mtu mwenye uwelewa mkubwa wa mambo na anafahamu jinsi wananchi wa kawaida wanavyonyonywa jasho lao na watawala, sasa huwamua Ku support upinzani kwanza kuwaonesha watawala kuwa hawaungi mkono kwa maovu yao na pili kuongeza nguvu ili siku moja iwezekane kuwafurusha watawala.

Mtu wa aina hii huwa haangalii wala kurudishwa nyuma na kiongozi yoyote yule wa upinzani anaye hamia upande wa watawala au anayetumika na kuwasafisha watawala.

2. Ni mtu aliye upinzani akiamini anaweza pata chochote kitu cha kumfaa tumboni mwake. Mtu wa aina hii anapoona neema ya tumbo inazidi kuchelewa huamua kuifuata kule kwa watawala iliko.

Kuna watu wanauona undumila kuwili wa baadhi ya viogozi wa vyama vya upinzani mfano Luwasa lakini hiyo haiwezi kuwafanya eti wabadirike na kuanza kuwaunga mkono watawala
 
Wenzio wakihamia huko wanalipwa na kurudishwa bungeni. Wewe ukihamia huko unategemea utapewa nini ? Kingunge mwenye kadi na. 4 alijitoa. Wewe si kibaka tu
 
Back
Top Bottom