Najuuta kuhama

Mbona unaonekana kama shoga fulani hivi au ndio matangazo ya biashara
 
Mbona unaonekana kama shoga fulani hivi au ndio matangazo ya biashara
Weka akiba ya maneno kiongozi. Kama umekosa cha kukomenti acha tu na si kuwatusi watoto wa wanawake wenzio
 
Mmmmmh!!!
Siku ukibebwa kwenye jeneza huku mapambio yakiimbwa na msafara mkubwa wa wanaokusindikiza kwenda kaburini ndio utatia akili kichwani.
Jiandae kwa maswali na kutoa hesabu
[emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5] [emoji5]
Mwoga sana huyo unaona alivyoleta ushahidi
 
Mkuu ukihama nishtue nikupokee hicho chumba, tafadhali niko chini ya miguu yako.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…