Najuta kujifunza kuhonga msichana

hapo kwenye mstari umetumia kigezo gani mkuu kama kweli ankubali show yako??
 
Pole sana mkuu. Unamnunulia mwanamke asiye mke wako simu ya 650,000? Ulijua uko mwenyewe eehh!! Ama kweli wajinga ndio waliwao!
 
Mtoto wa kiume acha kulalama kama mkiwa,piga chini huyo.
 
Wageni wa ngono mko wengi! Sasa aliekwambia zawadi yenye thamani ni kinga ya kugingewa nani?

Binti anasomeshwa kuanzia sekondari mpaka chuo na kaxi anatafutiwa lakini bado anasaliti ndoa sembuse kisimu chini ya milioni.

Watu wanahonga nyumba na bado wanaba_nd_uuuliwa! Mwanamke akiamua lake haangaliii alipotoka. Ila unavyoonekana unafikiri pesa ndo kila kitu utachunwa sana. Tena wengine watakuchuna na papuchi usiiione.
""usitumie peeesa kama fimbo kaka, kwani baaada ya makubaliano hapo ndipo pesa huwa na thamani eeeeeh""

WEWE MGENI WA MAPENZI
 
pole sana aisee mapenzi upofu, mm nlinunua sim na bado nkawanaibiwa na mwizi namjua na nkamsamehe pia ila tukashindwana
 
Kanunua simu kampa demu walipoachana kampokonya..isa kijoti
 

Inawezekana mwenzio anatoa dozi Kali kote hadi tigo
 

hawana adabu sana ndio maana asogae mbele kwangu nagonga na kusepa, huwa sirudii, awe mke wa mtu au awe hajaolewa kwangu ni hit and run ila mke wa mtu nasoma alama za nyakati kwanza kabla ya kufanya maamuzi, unaweza ukajikuta unachezeshwa kibao kata
 
Neno hili "mfueni" limenikumbusha mbali. Kizazi hiki cha div5 hakiwezi kulijua hili!

aachane nae tu laki sita na nusu kitu gani, ni kumfungia madirisha tu au mvalie miwani ya mbao, maisha yanasonga mbele
 
hapo kwenye mstari umetumia kigezo gani mkuu kama kweli ankubali show yako??

hawa watu hawana mambo ya show, iwe kali iwe nyepesi bado tu ataenda kuchapwa kwingine, imekuwa ni fani kwao siku hizi, ndio maana taifa linaangamia kutoka utawala mpaka watu wenyewe, angalia mkwere anavyotupeleka
 
Hahahahahah aclalamike kugongewa tu inawezakana hamtii vizuri, jipange baba

kumtia vizuri kivipi, unataka jamaa awe na kitu ka tunda na mbuyu au, nyie huwa hamridhiki kabisa ka mafisadi ya hapa kwetu
 
hivi ushawahi kutoa mchango wa kanisa/msikiti unaofika kiai hicho ? nauliza tuuu
 
kumtia vizuri kivipi, unataka jamaa awe na kitu ka tunda na mbuyu au, nyie huwa hamridhiki kabisa ka mafisadi ya hapa kwetu

Mkuki kwa nguruwe ati? Lini nyie mliridhika? Muosha huoshwa
 
Hahahahahaah..Mkuu laki sita tu unalia hivi?

Alafu sio busara kwa mwanaume kunyang'anya vitu mnapoachana.

Afu be serious bana....wewe laki sita unalia hivi je wanaohonga wilaya?


cc miss chagga
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…