Najuta kuharibu ndoa yangu

Of coz choice wanazo ila wakishakubali inatakiwa watulie, sio inakuwa mguu nje mguu ndani.
 
Of coz choice wanazo ila wakishakubali inatakiwa watulie, sio inakuwa mguu nje mguu ndani.
This was meant for them women...
Kwa sababu mwanaume anaweza asijue kuwa hakuna penzi...mdada ana pretend sababu kijana ana pesa...

Kama humpendi usimkubali...mwache atafute atakayempenda usimwaribie CV ya kuwa divorcee...

Na kwa mwanaume ukishajua hupendwi kabla ya ndoa ukitegemea pesa yako itanunua pendo expect chochote...lakini wengi wa cheaters waliolewa for reasons ambazo love is not one of them...

Unakuta mtu ametoka say majuu anawambia dada zake nitafutie mke...lazima apate opportunist...
Vijana hawana muda wa courtship...huwezi kuchukua muda kumfahamu unayefunga naye ndoa afu yatokee haya maajabu...
 
aisee kuna mtu wangu wa karibu sana yamemkuta km hayo
majuto mjukuu

geniveros ndio yule uliyetuambia anataka kuachana na mme wake ili aendelee na masomo?
Halafu uje na ule mrejesho wa ile siredi
 
Last edited by a moderator:
Mjenga nchi ndio mbomoa nchi...
 
probabily jamaa alikua GOOD BOY mwanamke akaamua kumdharau...hicho kitu kinawasumbua sana black American...maana mademu black americans wengi walikuwa wanaacha au wanawadiss GOODBOY na kuolewa na mathughs...mwishoni unakuta masinglemotheer kibao maana mathugs(BADBOY) hayajali ..ni kwanini wanawwake wengi wanshidwa kwenda na good boy wanakimbilia kwa mathugs....? kuna msemo African americans wanatumia kwamba GOOD BOYS FINISHES LAST maana ukiwa GOODBOY ukianza mwanzoni HUMALIZI
 
Unapoolewa na usiyempenda matokeo yake ndio haya, wanasema majuto ni mjukuu. Halafu si vizuri kuumizana kisa mmoja wenu anaupendo kumzidi mwenzie , kuumiza ni tabia ya kinyama kabisa.
 
Mmmh! Hii stor tu.
Kweli baaa ya mwez mwanaume aoe?!
Lakn hadithi yako ina mafunzo mazur.

Inatokana na maamuzi yako si ajabu kunabinti alikua amesha msoma muda mrefu kama anafaa alipopata chansi akaamua kumuoa fasta kuziba machungu ili amsahau haraka
 
Mmmh! Hii stor tu.
Kweli baaa ya mwez mwanaume aoe?!
Lakn hadithi yako ina mafunzo mazur.


Mkuu huyu jamaa aliishaanza ktuafuta option baada ya kuona vituko vya bibie haviishi. Akawa anavuta kasi, baada ya kuona things kwenye msitari akamtolea uvivu..
 
Inasikitisha, lakini ingekuwa vizuri zaidi kama angeeleza sababu zilizomfanya amsaliti mumewe. hii itasaidia wanaume kuelewa jinsi ya kuishi na hawa viumbe...
 
Inasikitisha, lakini ingekuwa vizuri zaidi kama angeeleza sababu zilizomfanya amsaliti mumewe. hii itasaidia wanaume kuelewa jinsi ya kuishi na hawa viumbe...

Grow up brotherrrrr, usaliti umo moyoni mwa mtuu, hauna sababu, jst unagrow gradualy
coz uyo bidada alikua na muda wa kutosha wa kukaa na mume wake na kuongelea upungufu wowote ambao ungemfanya asaliti, other wise uyo dada ni malaya mshenzi, na wala bado na aendelee kuchezewa uko.
yule ni mume wake, ndio mtu pekee wa kuyaongelea matatizo yao.
 
Wanaume wengi wanapenda vya chee ukiwa na mume huduma nyingi anatoa kama makazi, malazi na mavazi. Ye wanje nikutomba nakukuacha bila hata hela ya ndoo ya maji. Unarudi nashombo kwa mumeo. Ndo tujue ndoa nizaidi ya ajira, unamzarau mumeo kwakumtoa kasoro kibao mwanzo kengeza ilikua chongo leo macho kumchuzi
 
Yeah i am & will grow... but, you have to be logical. Nimetoa maoni kuwa angekueleza sababu iliyomfanya amsaliti ili wanaume wajue mojawapo ya sababu inayomfanya mwanamke atoke nje. Umalaya ni matokeo na si chanzo...
Be objective and not subjective!
 

Pole zake , masikini. Mwambie Bado hajachelewa kwa Yesu ,kwa sababu yeye hupokea mioyo iliyopondeka na kuvunjika kama zabihu kuu kwake . Aje kwa Yesu kwa kuwa Bado anampenda na atabadilisha historia ya maisha yake, amen. Mpe pole sana. Asante.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…