Ahaaa! Hapo nimekusoma, kumbe na wewe unahonga pia, kumbe kuna wanaume wanaoku-parasite huku wakiisifu hela yako ni tamu, wanakugegeda watakavyo na wanasepa na faranga? Unajiuza kwa mizee yenye makunyanzi ili ukawahonge vijana wa shughuli? Daaah! una shuruba wewe!
sema wewe pia hapa ndio hazina.Kwa shiling ngapi?
Nimependa ukivyomchomekea Mr. Bombastic.sasa mbona mara nyingi huwa mnalalamika sana kuwa mko kwn disadvantage? muwe mnjiamini ili tuwasifie siyo kulalamika tu. sisi wanaume tunahangaika kuwahonga, kuwalipia hoteli, kuwanunulia vitz kama nansi, nk alafu kwenye 6×6 nyie mnaenjoy kwa >80%! I wonder if God is a woman kama alivyosema Shaggy kwn wimbo wa STRENGTH OF A WOMAN
Take it easy, we are just socializing, i know you are not the way you are describing yourself.Wewe naweeeeeee..... aya najiuza
Take it easy, we are just socializing, i know you are not the way you are describing yourself.
Gotcha!Yaah now umeongea pamoja mkuu
Hao waliingia kwa maskini.
Mwanamke unatakiwa uangalie na mtu anayekuoa awe na pesa usije ukazeeka
Ni tajiri yupi ambaye hakuwahi kuzeeka?
Kuzeeka utazeeka umri wa kuzeeka ukifika ils shida zinafanya bint wa miaka 20 anaonekana wa miaka 80
Wanaume tukifeli tunaweza beba mizigo piga matofali kwenda kulima shamba ili mradi kieleweka lakini wadada wengi mkifeli na msipoolewa mnakuwa manunga yembe (Dada pao).
Washakuoa?Hahahaaa mkuu kazi ngumu zinazeesha.
Mimi nikifel tu nakimbilia kuolewaaa.
Washakuoa?
Ndio kweli kabisa hela ya mwanaume sio ya kuionea huruma yaani ni yam yam yam mpaka wakome.
Dah! Nashukuru kwa kuniamsha nilikuwa napotelea usingizini
Hahahaaaaa yam yam yam... tamuu sana hela ya mwanaume
tamu ila huipati bure... lazima kijasho kikutoke!!!
Siungi mkono hoja