Najiona mjinga sana:

Najiona mjinga sana:

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Posts
26,808
Reaction score
38,860
Kwakweli nikiri kwamba huyu msichana ananipenda sana, hata mimi najua ananipenda.
Nlimpata kwa taabu sana, ingawa haikuchukua mda mrefu sana. Tatizo ni kwamba baada ya kumpata nimekuwa simpendi kabisa, nakuwa na hasira nae sana, namkasirikia hata bila sababu, namfokea bila sababu. Roho inaniuma lakini nakuwa sina jinsi. Nmekuwa nikijaribu kujizuia kuonesha hisia nlizo nazo kwake, lakini bado roho inanisuta, najiona namuonea sana!
Lakini pamoja na hayo yote badao yeye anazidi kunipenda. Nmemwita ili nimwambie kwamba tuachane na mahusiano ya kimapenzi tubaki marafiki wa kawaida. Nmemwambia kuwa mm nataka nipate muda wa kuhangaikia masha yangu kwanza, binti amegoma na ametishia kujiua. Najiona mjinga sana, binti ananipenda lkin mm simpendi.
Nisaidie wadau nitumie lugha gani rahisi apate kunielewa bila kinyongo?
 
Last edited by a moderator:
Tuseme kwa ufupi hupendeki au sio?

Mkuu wangu sio kwamba sipendeki..
Lakini huyu msaichana najiona tu simpendi, ndio maana nimeamua nmwambie ukweli mapema kuliko kuendelea kuumiza zaidi
 
Moyo haulazimiwi, kaeni mbali kwa muda.
 
Wewe ni "Sadist"...Mtu anayesikia raha akiwa anaona mwenzake anapitia maumivu makali! Badilika ndugu
 
watu wa aina yako ndio huwa wanajitoa mhanga na kujilipua na mabomu. Kama hujippendi mwenyewe huwezi kuwapenda wengine
 
Baada ya kutimiza lengo lako la kumvua pichu na kumgegeda.

Ss tukufanyejeeee !!!!

Wwe kweli ni mjinga.
 
Wewe ni "Sadist"...Mtu anayesikia raha akiwa anaona mwenzake anapitia maumivu makali! Badilika ndugu

Mkuu sio kwamba naona raha..naumia sana
laikini ntaendelea kujilazimisha kuwa nae wakati simpendi?
 
Mkuu sio kwamba naona raha..naumia sana
laikini ntaendelea kujilazimisha kuwa nae wakati simpendi?

Kipindi kile ningelikuomba urafiki na wewe ningetumia advantage hiyo vyema. Ungelijiona mjinga milele wakati huo nshamtengeneza kuwa mke bora na watoto bora kanizalia. Lkn wakati ukuta..ngeli hizi naomba mtu azitimize.
 
Ni kweli kabisa wewe ni mjinga.
 
Acha kutesa watoto wa watu.

Kama unamchukia kwanini uwe nae?

Au tukuitie Putin?
 
Mkuu wangu sio kwamba sipendeki..
Lakini huyu msaichana najiona tu simpendi, ndio maana nimeamua nmwambie ukweli mapema kuliko kuendelea kuumiza zaidi
Kwa nini ulimtongoza wakati humpendi kiujumla hujielewi.
 
Back
Top Bottom