ubarinolutu
JF-Expert Member
- Oct 22, 2012
- 2,811
- 5,928
Kwa kweli mi ni kijana 29 years nimeoa na mtoto mmoja binti wa mwaka 1, toka nimezaliwa sijabahatika kukutana na msichana bikra na wala sijawahi bikiri. Ili jambo linaniumiza kiasi kwamba najiona sijakamilika, wakati mwingine yananijia mawazo ya kubaka watoto wa shule ya msingi. Nahitaji angalabu nipate hata bikra 1 niweze kutulia, nisaidieni niondokewe na mawazo haya. Kuna kipindi nilimpa laki 5 mwalimu mmoja wa shule ya msingi ili anitafutie msichana bikira, lakini haikuwezekana it was complicated.kuna wakati hadi namfosi mke wangu alete housgeli mdogo ili tu nipate mwanya, nataka nikawaone wanasaikolojia wansaidie. Yani nimekuwa kama nimerukwa na akili, hadi napata hasira hadi kutaka kumlawiti mke wangu. Najidharau, sina raha, ninapoelekea ni kubaka kabisa