Najihis 1/2mwanaume coz sijawai toa bikira

Najihis 1/2mwanaume coz sijawai toa bikira

ubarinolutu

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Posts
2,811
Reaction score
5,928
Kwa kweli mi ni kijana 29 years nimeoa na mtoto mmoja binti wa mwaka 1, toka nimezaliwa sijabahatika kukutana na msichana bikra na wala sijawahi bikiri. Ili jambo linaniumiza kiasi kwamba najiona sijakamilika, wakati mwingine yananijia mawazo ya kubaka watoto wa shule ya msingi. Nahitaji angalabu nipate hata bikra 1 niweze kutulia, nisaidieni niondokewe na mawazo haya. Kuna kipindi nilimpa laki 5 mwalimu mmoja wa shule ya msingi ili anitafutie msichana bikira, lakini haikuwezekana it was complicated.kuna wakati hadi namfosi mke wangu alete housgeli mdogo ili tu nipate mwanya, nataka nikawaone wanasaikolojia wansaidie. Yani nimekuwa kama nimerukwa na akili, hadi napata hasira hadi kutaka kumlawiti mke wangu. Najidharau, sina raha, ninapoelekea ni kubaka kabisa
 
Mmmh! Hata kama sio kihivo tulia tafuta mdogo mdogo maisha ya jela unajua unayaskia???? Ni kweli tatizo lako lipo na especially ukilpa nafasi ndivyo linavyozidi kuongezeka na kuwa kubwa zaidi....we tulia fanya mambo yako kimikakati utapata tu japo haina maana sana kutoa bikira kwa sababu hamna kitu zaidi ile iliyotolewa. Ni saikologia yako tu ulivyoiweka haijakaa sawa ipo kiupande pande
 
Toobaaa YAANI MMU nomaaaaaa jamani sasa huyu anataka tumsaidieje wapenzi hata tukimwambia asubiri mwanae kwa jinsi alivyojieleza kuna uwezekano mkubwa tayari ameshabaka mwanae kifikira.
 
  • Thanks
Reactions: awp
Kwa kweli mi ni kijana 29 years nimeoa na mtoto mmoja binti wa mwaka 1, toka nimezaliwa sijabahatika kukutana na msichana bikra na wala sijawahi bikiri. Ili jambo linaniumiza kiasi kwamba najiona sijakamilika, wakati mwingine yananijia mawazo ya kubaka watoto wa shule ya msingi. Nahitaji angalabu nipate hata bikra 1 niweze kutulia, nisaidieni niondokewe na mawazo haya. Kuna kipindi nilimpa laki 5 mwalimu mmoja wa shule ya msingi ili anitafutie msichana bikira, lakini haikuwezekana it was complicated.kuna wakati hadi namfosi mke wangu alete housgeli mdogo ili tu nipate mwanya, nataka nikawaone wanasaikolojia wansaidie. Yani nimekuwa kama nimerukwa na akili, hadi napata hasira hadi kutaka kumlawiti mke wangu. Najidharau, sina raha, ninapoelekea ni kubaka kabisa
Humu jamvini kuna watu wenye mawazo ya ajabu sana! lol!!
Hiyo fantasy yako chunga sana ukiiendekeza itakufanya kuishia pabaya
 
ni mawazo potofu sana hayo duh, bikra inavyosumbua vile mie sitaki tena kuisikia bora ukute wamekuanzishia washikaji. hahahahah ,
 
Kama vp jibake mwenyewe! Kwan na we si bikra?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kuna mama mmoja magomeni namjua ni bikira na ana watoto watatu....vipi nikuweke kwake?
 
Ndugu yangu kwahiyo wewe tangu uzaliwe unakula makombo tu?
Pole sana.
Jibidiishe ila sitegemei utapata kwa watoto wetu hawa wa siku hizi.
Ushachelewa labda ungekuwa na mawazo hayo miaka 15 ilopita ungefanikiwa.

Ila lazima utabaka maana kwa umri wako ukijamiiana na mtoto mwenye miaka chini ya 17 umebaka.
And kwa sasa size yako hakuna bikra.
Ww utakufa hujabikiri
Endelea kula makombo ila angalia ukichaa usiongezeke.
 
Kwa kweli mi ni kijana 29 years nimeoa na mtoto mmoja binti wa mwaka 1, toka nimezaliwa sijabahatika kukutana na msichana bikra na wala sijawahi bikiri. Ili jambo linaniumiza kiasi kwamba najiona sijakamilika, wakati mwingine yananijia mawazo ya kubaka watoto wa shule ya msingi. Nahitaji angalabu nipate hata bikra 1 niweze kutulia, nisaidieni niondokewe na mawazo haya. Kuna kipindi nilimpa laki 5 mwalimu mmoja wa shule ya msingi ili anitafutie msichana bikira, lakini haikuwezekana it was complicated.kuna wakati hadi namfosi mke wangu alete housgeli mdogo ili tu nipate mwanya, nataka nikawaone wanasaikolojia wansaidie. Yani nimekuwa kama nimerukwa na akili, hadi napata hasira hadi kutaka kumlawiti mke wangu. Najidharau, sina raha, ninapoelekea ni kubaka kabisa

Ndg yangu ubarinolutu pole sana, inaonekana una tatizo kubwa sana la kisaikolojia ambalo hatuwezi kulibeza hata kidogo maana linaweza kukupa madhara ya kufungwa jela miaka chungu nzima, kifo au kutuharibia mabinti zetu kama utatekeleza mawazo yako. Hapo nilipobold, hizo hisia zako na matamanio yako, yamenifanya nijue siri nyingine ya kwa nini baadhi ya wanaume hubaka wanafunzi au watoto wadogo au kufanya vitendo vingine vibaya vinavyofanana na hivyo. Inawezekana walipitia kwenye hali kama yako!

Kwa kifupi, mawazo yako ni mabaya na yanaweza kuhatarisha usalama wako na usalama wa yule ambaye utamfanyia hivyo vitendo na kuleta aibu kwa mtaa wako, ukoo, na familia yako. Unatakiwa kuishinda nafsi yako na kukataa mawazo hayo mabaya kwa kuonana na walaam wa mambo ya saikolojia na akili za watu. Jaribu kuutumia muda wako mwingi kukaa karibu na Muumba wako kwa njia ya sala na dua na pengine kuwashirikisha viongozi wako wa dini kwa maombezi zaidi. Isije ikawa pepo mchafu amekuvaa ili utende mambo mabaya yatakayokupelekea kukamatwa na tena kuuwawa na wananchi wenye hasira kali!

Binafsi siamini kama ni ishu ya kwamba haujawahi kutoa mwanamke bikra ndiyo iwe sababu ya wewe kuwa na mawazo mabaya hivyo. Wapo wanaume wengi tu ambao hawajawahi kufanya hivyo lakini hawana tamaa mbaya mbaya kama hizo. Ukichukulia hali ya kawaida, hata kama utafanikiwa na zoezi hilo kwa kumpata msichana wa kufanya hivyo, bado itaiibuka tamaa nyingine mbaya zaidi kuliko hiyo ya mwanzo. Kataa kumtii shetani na kazi zake na tamaa zake mbaya, na elekeza akili yako kumtegemea Mungu kwa sasa.

Kuna neno linasema kimtokacho mtu mdomoni ndicho kilichoujaza moyo wake, na matendo ya mtu ni matokeo ya maneno yake wakati maneno yake ni mawazo ya moyo wake. Na haya mawazo mabaya ndiyo huleta tabia mbaya na matokea mabaya! Jihadhari ndg.

Kila la kheri.
HP
 
kwa kweli mi ni kijana 29 years nimeoa na mtoto mmoja binti wa mwaka 1, toka nimezaliwa sijabahatika kukutana na msichana bikra na wala sijawahi bikiri. Ili jambo linaniumiza kiasi kwamba najiona sijakamilika, wakati mwingine yananijia mawazo ya kubaka watoto wa shule ya msingi. Nahitaji angalabu nipate hata bikra 1 niweze kutulia, nisaidieni niondokewe na mawazo haya. Kuna kipindi nilimpa laki 5 mwalimu mmoja wa shule ya msingi ili anitafutie msichana bikira, lakini haikuwezekana it was complicated.kuna wakati hadi namfosi mke wangu alete housgeli mdogo ili tu nipate mwanya, nataka nikawaone wanasaikolojia wansaidie. Yani nimekuwa kama nimerukwa na akili, hadi napata hasira hadi kutaka kumlawiti mke wangu. Najidharau, sina raha, ninapoelekea ni kubaka kabisa


ni lazima ubikiri???? Nashauri hii thread iondolewe humu maana inatia najisi...
 
najuta kufungua, utoto plus upuuzi
 
Back
Top Bottom