Job Richard
JF-Expert Member
- Feb 8, 2013
- 3,875
- 2,203
Piga 0762612213 mbezi beach dsm
computer desktop ram 4gb HDD 500 na processor i3 320,000 tu CPU Ndogo
Tv flat Samsung nchi 50 million moja na Laki moja tu
Friji zipo tatu moja ya kioo Laki mbili na sabini tu unaipata
mzani Wa dukani Mpya kabisa Laki moja na 10
sabufa Mpya na box lake 145000
ina kila kitu
mtungi Wa gas camel gas elfu 48 tu
ving'amuzi dstv,star times
deck zipo za kutosha kuanzia elfu 45
kitanda cha Mbao ft 5*6 Laki moja na 30 tu
godoro Laki moja na 10 tu
kitanda cha chuma ft 6*6 Laki nne godoro la ft 6*6 Laki mbili tu
meza za Tv na feni pia vipo tupo mbezi beach 0762612213
computer desktop ram 4gb HDD 500 na processor i3 320,000 tu CPU Ndogo
Tv flat Samsung nchi 50 million moja na Laki moja tu
Friji zipo tatu moja ya kioo Laki mbili na sabini tu unaipata
mzani Wa dukani Mpya kabisa Laki moja na 10
sabufa Mpya na box lake 145000
ina kila kitu
mtungi Wa gas camel gas elfu 48 tu
ving'amuzi dstv,star times
deck zipo za kutosha kuanzia elfu 45
kitanda cha Mbao ft 5*6 Laki moja na 30 tu
godoro Laki moja na 10 tu
kitanda cha chuma ft 6*6 Laki nne godoro la ft 6*6 Laki mbili tu
meza za Tv na feni pia vipo tupo mbezi beach 0762612213