Naitaji uanachama wa chadema

Naitaji uanachama wa chadema

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
1,988
Reaction score
1,437
Naitaji kuwa mwanachama hai wa CHADEMA ikiwa pamoja na kupata card za chama..na pia card ya uanachama wa vijana..shida niko nje ya Tanzania sasa sijui mtanisaidiaje..ili niweze kuwa mwanachama hai..

😛lane:😛lane:😛lane:
 
Naitaji kuwa mwanachama hai wa CHADEMA ikiwa pamoja na kupata card za chama..na pia card ya uanachama wa vijana..shida niko nje ya Tanzania sasa sijui mtanisaidiaje..ili niweze kuwa mwanachama hai..

😛lane:😛lane:😛lane:

follow this link to join CDM ...... Jiunge na CHADEMA leo!

ahasante
 
Back
Top Bottom