Naitaji macbook air


mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
291
Likes
1
Points
35
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
291 1 35
Wakuu poleni na majukum, naitaji hiyo komputer model kuanzia 2010 kushuka chini. Ambaye atakua nayo bac tuwasiliane kwa pm or kwa cm
no yangu ya cm ni 0769038065.
Natanguliza shukrani
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
baraka607 ndo mambo yake haya
 
Last edited by a moderator:
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
848
Likes
9
Points
35
baraka607

baraka607

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
848 9 35
Nimekuja kama ndugu yangu Hekima alivosema, unajua tena kilimo kwanza nacho kinabana ko nilikua porini kidogo.

Tuache story mingi, mzigo unapatikana nipe kamuda nakushushia specification zake full.

Ahsante.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,653
Likes
32,402
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,653 32,402 280
Kama uko Dar anzia pale Shoppers Plaza ghorofa ya kwanza ndio wako bei poa. Wakifuatiwa na Apple Store kule Quality Plaza, The Apple Store ya Mlimani City na mwisho ni Elite Computers walioko JM Mall na pale Upanga next to Olympio.

Kama una mtu Arusha nenda pale jengo jipya la LAPF kuna Wakenya wanauza Brand New kwa 1.5
 
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2013
Messages
291
Likes
1
Points
35
mkalenda

mkalenda

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2013
291 1 35
nimekuja kama ndugu yangu hekima alivosema, unajua tena kilimo kwanza nacho kinabana ko nilikua porini kidogo.

Tuache story mingi, mzigo unapatikana nipe kamuda nakushushia specification zake full.

Ahsante.
dah kweli umekuja!!! Nakungoje ww mkuu!! Shuka na bei moja kwa moja mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,252,121
Members 481,988
Posts 29,796,704