Miezi miwili iliyopita ?
Na sasa mko kwenye penzi tamu na mwezi ujao ndoa ... ndani ya miezi miwili tu oops sijawahi ona ..
Hongereni sana mungu awatangulie katika hili
Miezi miwili iliyopita ?
Na sasa mko kwenye penzi tamu na mwezi ujao ndoa ... ndani ya miezi miwili tu oops sijawahi ona ..
Hongereni sana mungu awatangulie katika hili
Nyumba ndogo zinaanzaga hivi, hivi. Source: Sredi ya Kaizer..
Jaman! Loooh! Hivi klorokwini ni mchovu? The Finest fikisha huu ujumbe!
Anamponda mshikaji kwa vile alikula hela yake tatizo Kloro naye anahonga sana alimuhonga Husninyo magunia mawili ya mcheleJaman! Loooh! Hivi klorokwini ni mchovu? The Finest fikisha huu ujumbe!
Am watching you kipipi. Hivi unajua kuwa TF ametoka kwenye h'moon juzi, juzi?heheheheee! Nitafurahi kweli alafu nikifika usinikimbie na kwenye harusi utanipeleka!lol
Sikukimbii nitahakikisha mashankupe hayapo kusudi wasikusumbueheheheheee! Nitafurahi kweli alafu nikifika usinikimbie na kwenye harusi utanipeleka!lol
Mi mwenyewe nashukuru nimepata mume.
mambo fasta fasta. Ngoja ngoja yaumiza matumbo
Mungu wangu asije akawa Preta!!!!!!!Kama hutajali hebu tutajie huyo mwanajf aliyekudatisha tumjue
Kipipi sijui ataamini haya manenoNyumba ndogo zinaanzaga hivi, hivi. Source: Sredi ya Kaizer..
Hahahaha! Hivi kampeni Igunga zitaisha lini? Manake zimetupotezea Kloro wetu. Nasikia ndie mgombea kupitia SAU?..lolAnamponda mshikaji kwa vile alikula hela yake tatizo Kloro naye anahonga sana alimuhonga Husninyo magunia mawili ya mchele
Hayaaaaaaa!!!!:brick:Am watching you kipipi. Hivi unajua kuwa TF ametoka kwenye h'moon juzi, juzi?
Tunasubiri uchaguzi wa Igunga uishe, mumewe ni mgombea huko.Haya we na huyo wa kwako ulompata, ndoa lini?
mambo fasta fasta. Ngoja ngoja yaumiza matumbo
Firstlady
Chema chajiuza......ndio hii. Miezi miwili imetosha kabisa.
Usinambie huamini kuhusu love at first sight pia ! lol
Hahahaha!
Am watching you kipipi. Hivi unajua kuwa TF ametoka kwenye h'moon juzi, juzi?
Sweetlady kanipeperushia ndege lol!!!Basi nitamwambia aje na mkewe kunipokea! Ila mi mwaminifu jamani shida yangu ni harusi tu alafu narudi kwetu!
Daaah mwenzenu sijawahi kusikia ndo nasikia toka JF .. zamani nilikuwa najua kuna vile vi mambo vya kujizungusha mara miezi miwili imekatika
kweli kizuri chajiuza
Hii ndoa ya wana JF tuweekeeni spread sheet tuanze pledge zetu mungu ni mwema