Tetesi: Nairobi tena - Facebook has announced Open 1st Sub-Saharan Africa Content Review Centre in Nairobi


Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
gazeti ndeefu,unajitetea wewe si mshamba.

Ni kenya pekee ndio kuna free wifi kwa bus stop EA $ CA sababu masikini hamuwezi kununua buddle kwa pesa za mifukoni.kataa na hii kama kweli wewe ni kidume.
Hio naonyesha development buda,atufikiri uchawi na chakula tu 24/7
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Kwani wewe unamiliki mall ngapi.
Sai sina but nta build tu bdo niko na time,ww ukifikiria chakula tu na uchawi mi nafikiria venye ntasaidia country yangu na nikue part of the developers hio ndo tofauti ya mkenya na mtanzania,nyi hadi visions hamna sasa mtajua aje penye mko na penye you want to go,si tuko in the race ya vision 2030 thats a kenyan vision nyi kaeni na ******** wenu na ujinga na umaskini kweni,mtafunga macho kufungua EA na Igad nyi ndo mkia ka kawaida yenu
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Eti watz nje ya nchi hawafiki kumi!!!

Hapa hatutaki kima yeyote aje na njaa zake,njoo na pesa,huna ketisha matako hapo kenya.
Ndo maana uchawi na kukula ndo mnajulikana for west ,east n central n southern africa,ukitaka ku develope as a country msiweke chakula mbele,n thats what has brought kenya this far nyi mkifikiria chakula na kusema kenya hakuna chakula sii tuna angalia what we can do to feed our citizens n kudevelope kenya,chakula haitai wapeleka mahali,ukiona mtu hii dunia anapenda chakula mchunguze kitu ya kwanza ni mvivu,anapenda uchawi na mouthing ka wamama na mti anajiita mwanaume
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,538
Likes
6,863
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,538 6,863 280
Ndo maana uchawi na kukula ndo mnajulikana for west ,east n central n southern africa,ukitaka ku develope as a country msiweke chakula mbele,n thats what has brought kenya this far nyi mkifikiria chakula na kusema kenya hakuna chakula sii tuna angalia what we can do to feed our citizens n kudevelope kenya,chakula haitai wapeleka mahali,ukiona mtu hii dunia anapenda chakula mchunguze kitu ya kwanza ni mvivu,anapenda uchawi na mouthing ka wamama na mti anajiita mwanaume
Chakula kwanza.hujala wewe ndio maana hata uwezo wako wa kufikiri unatatanisha.

Unadhani nani ata notice maendeleo ikiwa watu wana njaa!!!
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Chakula kwanza.hujala wewe ndio maana hata uwezo wako wa kufikiri unatatanisha.

Unadhani nani ata notice maendeleo ikiwa watu wana njaa!!!
acha bangi na kuchochwa na ********,kenya kuna chakula n watu hawalali njaa,n tanzania watu wengi wanakosa kula na bdo mnadai ati hamna njaa
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,538
Likes
6,863
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,538 6,863 280
Sai sina but nta build tu bdo niko na time,ww ukifikiria chakula tu na uchawi mi nafikiria venye ntasaidia country yangu na nikue part of the developers hio ndo tofauti ya mkenya na mtanzania,nyi hadi visions hamna sasa mtajua aje penye mko na penye you want to go,si tuko in the race ya vision 2030 thats a kenyan vision nyi kaeni na ******** wenu na ujinga na umaskini kweni,mtafunga macho kufungua EA na Igad nyi ndo mkia ka kawaida yenu
Nimenote ni kweli uko na 22 yrs.sasa kila mtu akija akwambie potential yake kwa nchi yake anakuwa amekusaidia nini??

Ni kama nikwambie namiliki boat za uchukuzi tatu,wewe mkenya unapata faida gani??
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Nimenote ni kweli uko na 22 yrs.sasa kila mtu akija akwambie potential yake kwa nchi yake anakuwa amekusaidia nini??

Ni kama nikwambie namiliki boat za uchukuzi tatu,wewe mkenya unapata faida gani??
buda acha kunizeesha am not yet 22 hata bdo sijafika hizo years nigga
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Nimenote ni kweli uko na 22 yrs.sasa kila mtu akija akwambie potential yake kwa nchi yake anakuwa amekusaidia nini??

Ni kama nikwambie namiliki boat za uchukuzi tatu,wewe mkenya unapata faida gani??
Ntakuja ka na kuzi rent n sisi wote tutaenda profit,ama ka mkenya nta buy kutoka kwako n then niende niuze nje twice the prize,so ntakuwa nimeenda profit we na matako yako ukiwa hapo,hio ndo diffrence ya akili ya mkenya na mtanzania,ukiniambia chenye uko nayo umenisaidia,hizo boat unauza how much ni buy??
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
10,538
Likes
6,863
Points
280
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
10,538 6,863 280
mkorinto Leo umeonyeshwa kivumbi na kijana baro baro. Kubali kuchengwa yaishe.
Ndio mmenda kutafuta nguvu mpya baada ya vijana wa kibongo kuwatoa kijasho.

Tatizo mmeleta tuvilaza twenye 16 yrs,tafuteni vijana wako na akili.
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958