Tetesi: Nairobi tena - Facebook has announced Open 1st Sub-Saharan Africa Content Review Centre in Nairobi


Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
4,903
Likes
2,155
Points
280
Lewis254

Lewis254

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
4,903 2,155 280
Unataka kusema Kenya at that age unakua na degree tayar ama nn

Sent using Jamii Forums mobile app
sasa mbona yakukera hivyo kama mwanamwali si utulie. kwani wewe huna free time ya kufanya shughli zako au hobbies unashinda kwenye mitandao kuchunguza maisha ya wenzako ikusaidie nini?
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
sasa mbona yakukera hivyo kama mwanamwali si utulie. kwani wewe huna free time ya kufanya shughli zako au hobbies unashinda kwenye mitandao kuchunguza maisha ya wenzako ikusaidie nini?
good quiz
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,417
Likes
2,117
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,417 2,117 280
unajua what development is?you need ro travel,uwe exposed ndo ujue what development is,so long as bongo nzima mko chini ya magufuli ati hamna say your government is finall hao pekee ti ndo wanafanya development kwenu then mtaendelea tu kuwa LCD country umaskini na uchawi ndo mtabaki tu kujua an example is rwanda soon wanawapita nyi mkishindia tu mdomo ati development na hakuna kitu on the ground ******** ana wachocha tu,kwani lazima mgonjee government iwafanyie kila kitu nyi wenyewe hamuezi jenga malls,supermarket etc ,peleka uchawi huku na soon nyi wote tunawatoa kenya,na fishing areas zetu
Tanzania is a developing nation... Kenya is a failed state.... mwaga povu una uhuru :D
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
Tanzania is a developing nation... Kenya is a failed state.... mwaga povu una uhuru :D
its either we mjinga ama hukuenda shule,tanzania is a poor country developing nations ni kama kenya, nigeria na south africa lakini sikulaumu juu huko kwenu hakna diffrence ya mwenye alienda shule na mwenye ajaenda nyote mko same,damb asses,
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,417
Likes
2,117
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,417 2,117 280
its either we mjinga ama hukuenda shule,tanzania is a poor country developing nations ni kama kenya, nigeria na south africa lakini sikulaumu juu huko kwenu hakna diffrence ya mwenye alienda shule na mwenye ajaenda nyote mko same,damb asses,
:D Unajiona smart na umeenda shule ila ni DUMB sio DAMB....

Failed state wanajilinganisha na S.A. Izo shule mnazojisifia naona zinawaongezea ujinga tu.
 
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
576
Likes
593
Points
180
Latimore Mimo wangeci

Latimore Mimo wangeci

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2019
576 593 180
:D Unajiona smart na umeenda shule ila ni DUMB sio DAMB....

Failed state wanajilinganisha na S.A. Izo shule mnazojisifia naona zinawaongezea ujinga tu.
Naina ujinga imekufikisha hapo,peleka uchawi huko kwenu,sasa ka si ni failed state je tanzania,si nyi ni dead state n for your info hata hao S.A unawaongelea hawajui kizungu they have an accent ,nikaa nigerians but kenyans we dont have an accent,respect your elders,and about Dumb,niliandika haraka ndo maana,spelling mistake iko kila mahali anyone can make it,kalisha ujinga huko,isini ambukize
 
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
4,417
Likes
2,117
Points
280
C

chilubi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
4,417 2,117 280
Naina ujinga imekufikisha hapo,peleka uchawi huko kwenu,sasa ka si ni failed state je tanzania,si nyi ni dead state n for your info hata hao S.A unawaongelea hawajui kizungu they have an accent ,nikaa nigerians but kenyans we dont have an accent,respect your elders,and about Dumb,niliandika haraka ndo maana,spelling mistake iko kila mahali anyone can make it,kalisha ujinga huko,isini ambukize
:D Mwaga povu lako wazee wa wivu na choyo....

Hebu we mwerevu niambie wapi nimezungumzia kuhusu English speaking kwa S.A au Nigerians? So insecured mpaka unaanza kuonesha Uf. ala wako.

Nawaonea huruma kwa kweli wazee wa failed state.... ata developing country hujui maana yake, unajua dead state wewe? :D nyambaf!
 

Forum statistics

Threads 1,262,349
Members 485,558
Posts 30,120,958