Naipongeza sana CHADEMA


Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
83
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 83 145
wakati tunasubiri matokeo ya ubunge IGUNGA kuna maeneo tofauti tofauti nchini kulikua na uchaguzi wa udiwani ambapo chadema imeibuka kidedea kata nyingi kwa kupata udiwani, CDM WAMEKUA WAKOMBOZI WA KWELI KWA KWA WATANZANIA, I WISH YOU ALL THE BEST CHADEMA. PEOPLESS POWERR
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,010
Likes
3,779
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,010 3,779 280
Tunaomba updates kutoka iringa,dom na mbeya kwa upande wa madiwani
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,485
Likes
224
Points
160
Age
28
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,485 224 160
Huko songea nako vp?
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,943
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,943 299 180
Hongera CHADEMA, ukumbozi wa Mtanzania utatokana na Mtanzania mwenyewe... Keep it up
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Hata huko Igunga ingawa CCM inaonekana kwua inaelekea kushinda lakini Chadema wamejitahidi sana. wameonyesha kuwa kweli ni chama ambacho watanzania wanaweza kuweka matumaini yao kwake. Nimeshangazwa na kinachotokea kwa CUF. Inasikitisha sana
 
rennychiwa

rennychiwa

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
13
Likes
0
Points
3
rennychiwa

rennychiwa

Member
Joined Oct 14, 2010
13 0 3
Hongera sana CHADEMA, 2015 kitaeleleweka...
 
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
255
Likes
1
Points
0
Age
40
M

Malabata

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
255 1 0
Hapa njombe mambo siyo mabaya sana! Vijijini ndo wanajizolea kura nyingi Magamba! Nitawajuza usiku huu kinachoendelea
 
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
1,008
Likes
326
Points
180
Mbavu mbili

Mbavu mbili

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
1,008 326 180
wakati tunasubiri matokeo ya ubunge IGUNGA kuna maeneo tofauti tofauti nchini kulikua na uchaguzi wa udiwani ambapo chadema imeibuka kidedea kata nyingi kwa kupata udiwani, CDM WAMEKUA WAKOMBOZI WA KWELI KWA KWA WATANZANIA, I WISH YOU ALL THE BEST CHADEMA. PEOPLESS POWERR
yani CHADEMA KAMA BARCELONA FC...Kuna diwani mkuda alikuwa kanunuliwa na magamba alitokea cdm kata ya Nzovwe mbeya mjini...uchaguzi umekamilika na vyanzo vya habari vinasema CHADEMA kwa mara nyingine tena wametwaa kiti hicho cha udiwani...huu mwanzo mzuri kuelekea 2015
 
K

kiche

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
456
Likes
7
Points
35
K

kiche

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
456 7 35
yani CHADEMA KAMA BARCELONA FC...Kuna diwani mkuda alikuwa kanunuliwa na magamba alitokea cdm kata ya Nzovwe mbeya mjini...uchaguzi umekamilika na vyanzo vya habari vinasema CHADEMA kwa mara nyingine tena wametwaa kiti hicho cha udiwani...huu mwanzo mzuri kuelekea 2015
Nina hamu sana na matokeo ya udiwani hapo mbeya,dawa ya mnafiki ni kupigwa chini.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
keep on moving!!!
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Pipoooo..
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,061
Likes
9,233
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,061 9,233 280
chadema ipo juu.2015 lazima wakinukishe.mia
 

Forum statistics

Threads 1,213,235
Members 462,001
Posts 28,470,829