Naipongeza rasmi UKAWA mpaka hapa ilipofikia

Naipongeza rasmi UKAWA mpaka hapa ilipofikia

Nakubaliana na wewe Kuwa upinzani umeimarika hila lazima pia Pamoja na figisu zinazotoka nje ya UKAWA tuangalie na makosa ya Kiufundi ndani ya UKAWA.Hapa natoa mfano kwa baadhi ya Majimbo ya Kagera.Wenyeviti wa Chama mkoa wa Kagera hasa Karagwe waliingilia Sana mfumo wa kura Za maoni.Huu ungonjwa ulikuwa CCM sasa umevamia CHADEMA.Jimbo la Karagwe ilikuwa wazi upinzani ungeshinda kwa sababu ulikuwa na nguvu lakini makosa yaliyofanyika ni pale badala ya kumsimamisha mgombea aliyepata kura nyingi kura za maoni Yaani Deus Kahangwa ,mwenyekiti wa Karagwe akishirikiana na mama wa viti maalum Konchesta walipiga fitina kwa viongozi wakuu na kumsimamisha mgombea aliyeshika no 2 Yaani Prince Rwazo ambaye alikuwa hakubaliki na wananchi.Hivyo wana Karagwe walikasirika na kupigia CCM.Vile vile huyu mama wa viti maalum akiingilia mchakato wa kura Za maoni Katika jimbo moja la Mleba wakamsimamisha mshindi wa tatu Ngurumo badala ya Najim wa CUF ambaye alikuwa a akakubalika wa wananchi.Hivyo Majimbo mawili yamepotea kwa ajili ya viongozi hawa.Hata upande wa viti maalum amevuruga na kusambaza fitina akishirikiana na huyo mwenyekiti wa Karagwe hadi kusababisha Kagera kupata kiti kimoja cha viti maalum ambacho kapewa yeye mwenyewe na mwaka 2010 Alipewa ingawa hata mchango wake haukuwahi kuonekana.Mbaya zaidi anatamba Kwamba Kama mtu hamtaki hawezi kujpitshwa na chama.Wana Kagera tunajiuliza huyu mama na huyu mwenyekiti wa Karagwe wanavuruga upinzani Kagera kwa maslahi ya Nani?Bila viongozi wakuu kwenda kuwasikiliza wana Chama katika Majimbo hayo 2020 tusitegemee UKAWA kuchukua Majimbo hayo Kagera .
 
hongera sana Kamanda Mbowe,Rais mteule wa Zanzibar Maalimu Seif,Mpinganaji wa Ukweli James Mbatia na Marehemu Moto moto Makaidi.Majina yenu yameandikwa kwenye mioyo ya Watanzania kwa Jasho na damu yao.Hakika nyinyi ni washindi na tumaini kubwa kwetu katika kupigania demokrasia ya kweli na ya haki.Pia kizazi kitakachokuja kina hamu kubwa kuwatambua kwa sura angalau hata kuona makaburi yenu.Kwani katika nchi yenye katiba isiyo hoji matokeo ya Rais mliwezaje kupata 40% ya Ushindi na Ushindi wa kishindo Zanzibar.Ni kwa ajili ya juhudi na maarifa yenu na maarifa yasiyochoka.Ila ni aibu kwa sana kwa wana sheria na wasomi wa nchi hii kuendelea kupalilia sheria kadamizi katika katiba yetu.Hakika Tanzania itazidi kusimama.Tuzidi kuimalisha ukawa zaidi ya hapo msikate tamaa na maneno ya wasiyoitakia mema nchi yetu.Mungu bariki NCCR,Mhngu ibariki NLD,Mungu ibariki CHADEMA,Mungu ibariki CUF na Mungu ibariki Tanzania.
 
Naunga mkono hoja yako mtoa mada ILA Upinzani Tanzania kamwe hautachukua nchi bila kuwa na Tume huru ya Uchaguzi,hii iliyopo sio huru.
 
Huku mtaani watu wanasema hawana rais tanzania.Hakuna atakayewaleta watu pamoja kwani kuna mgawanyiko sn.
 
Muunganiko wa vyama vinne ila bado hamuoni ndani kwa CCM, kweli CCM noma Na mtaendelea kuisoma namba

kweli we ni screpa...ccm kutumia ubabe wa katiba mbovu ndo unajivunia? shame on you
 
Unaota?

Umesahau mgombea wa Urais wa ukawa kapatikana vipi?

chaajabu katikanaji wake ni nini? Hebu tuacheni jamani..katika vita kinachohitajika ni silaha yenye uwezo wa kummaliza adui...Tena Mwenyeketi Mbowe nakupa Salute sana mkuu
 
Nakubaliana na wewe Kuwa upinzani umeimarika hila lazima pia Pamoja na figisu zinazotoka nje ya UKAWA tuangalie na makosa ya Kiufundi ndani ya UKAWA.Hapa natoa mfano kwa baadhi ya Majimbo ya Kagera.Wenyeviti wa Chama mkoa wa Kagera hasa Karagwe waliingilia Sana mfumo wa kura Za maoni.Huu ungonjwa ulikuwa CCM sasa umevamia CHADEMA.Jimbo la Karagwe ilikuwa wazi upinzani ungeshinda kwa sababu ulikuwa na nguvu lakini makosa yaliyofanyika ni pale badala ya kumsimamisha mgombea aliyepata kura nyingi kura za maoni Yaani Deus Kahangwa ,mwenyekiti wa Karagwe akishirikiana na mama wa viti maalum Konchesta walipiga fitina kwa viongozi wakuu na kumsimamisha mgombea aliyeshika no 2 Yaani Prince Rwazo ambaye alikuwa hakubaliki na wananchi.Hivyo wana Karagwe walikasirika na kupigia CCM.Vile vile huyu mama wa viti maalum akiingilia mchakato wa kura Za maoni Katika jimbo moja la Mleba wakamsimamisha mshindi wa tatu Ngurumo badala ya Najim wa CUF ambaye alikuwa a akakubalika wa wananchi.Hivyo Majimbo mawili yamepotea kwa ajili ya viongozi hawa.Hata upande wa viti maalum amevuruga na kusambaza fitina akishirikiana na huyo mwenyekiti wa Karagwe hadi kusababisha Kagera kupata kiti kimoja cha viti maalum ambacho kapewa yeye mwenyewe na mwaka 2010 Alipewa ingawa hata mchango wake haukuwahi kuonekana.Mbaya zaidi anatamba Kwamba Kama mtu hamtaki hawezi kujpitshwa na chama.Wana Kagera tunajiuliza huyu mama na huyu mwenyekiti wa Karagwe wanavuruga upinzani Kagera kwa maslahi ya Nani?Bila viongozi wakuu kwenda kuwasikiliza wana Chama katika Majimbo hayo 2020 tusitegemee UKAWA kuchukua Majimbo hayo Kagera .

Nadhani wakuu wameliona hili ..safi sana mkuu
 
Kitakachoigharim ukawa ni Kauli yao ya kuibiwa kura,huwezi kuibiwa harafu ukatulia tu hapo lazima waliokupa kura wafikirie Mara mbili umakini wako.

Harakati gani watafanya kwa sasa kuonyesha ni jinsi gani wasivyokubaliana na jinsi uchaguzi ulivyokwenda ndicho kitakachowanusuru.

Kuhusu Viti maalumu haya ni majanga kuna waliostahili kupewa Viti hivyo wamefeli eti kwa sababu ni darasa la saba nawaona hawa wakiondoka taratibu wakiwaachia wasomi chama.
Kuna waandishi wa habari wamepewa Viti maalumu ile hali kupanda kwenye jukwaa tu kwao tatizo ile hali kuna kina mama wapiganaji wa chama wametupwa pembeni ,
Hii nayo ni Kansa itakayoitafuna ukawa taratibu.

Kuna uwezekano mkubwa wa ukawa
kushuka chini kuliko kupanda juu ktk uongozi huu wa awamu ya tano.ni wakati wa kusubiri na kuona.
 
Jiimarisheni vijijini ndo kuna watu wengi na inahitaji muda kuwapa sera zenu tofauti na watu wa mijini ndo unaweza kuwaelesha msamiati ya kubadili gia angani.
 
Kitakachoigharim ukawa ni Kauli yao ya kuibiwa kura,huwezi kuibiwa harafu ukatulia tu hapo lazima waliokupa kura wafikirie Mara mbili umakini wako.

Harakati gani watafanya kwa sasa kuonyesha ni jinsi gani wasivyokubaliana na jinsi uchaguzi ulivyokwenda ndicho kitakachowanusuru.

Kuhusu Viti maalumu haya ni majanga kuna waliostahili kupewa Viti hivyo wamefeli eti kwa sababu ni darasa la saba nawaona hawa wakiondoka taratibu wakiwaachia wasomi chama.
Kuna waandishi wa habari wamepewa Viti maalumu ile hali kupanda kwenye jukwaa tu kwao tatizo ile hali kuna kina mama wapiganaji wa chama wametupwa pembeni ,
Hii nayo ni Kansa itakayoitafuna ukawa taratibu.

Kuna uwezekano mkubwa wa ukawa
kushuka chini kuliko kupanda juu ktk uongozi huu wa awamu ya tano.ni wakati wa kusubiri na kuona.

Unatia wasiwasi ila si shangai we si wa Lumumba?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom