Naiona Chadema inakuwa kama Barca vile...!!!


Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,754
Likes
2,316
Points
280
Age
36
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,754 2,316 280
Ni ukweli usio na shaka kwamba kuondoka kwa Nyalandu ni pigo ndani ya CCM. Style yake ya ghafla sana imewashtua wengi, na ni style nzuri sana kisiasa kwa sababu unakuwa huwapi nafasi unaowaacha kukuandalia skendo n kukufukuza.

Uwepo wa MESSI, SUAREZ na INIESTA pale Barca, na njaa yao ya kusaka ushindi, naufananisha na combination ya Lowassa, Mbowe na Lissu. Usajili wa UMTITI, ndo sawa na usajili mpya wa leo wa Lazaro Nyalandu.

Akiongezeka Zitto Kabwe pale Chadema, itarudi ile combination hatari ya MESSI, SUAREZ, INIESTA na NEYMAR. Yan itakuwa kama Neymar karudi Barca vile...!!!

Tutegemee makubwa 2020. Hata kama CCM itashinda tena, basi goli la mkono litahusika.
 
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,409
Likes
1,319
Points
280
uporo wa wali ndondo

uporo wa wali ndondo

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,409 1,319 280
Pale nyumbu wanapo discus jinsi ya kumkwepa simba na mwisho huwa hawatoboi.
 
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
2,231
Likes
1,705
Points
280
chilumendo

chilumendo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2013
2,231 1,705 280
naiona chadema kuhamia singida
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,650
Likes
2,219
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,650 2,219 280
Ni ukweli usio na shaka kwamba kuondoka kwa Nyalandu ni pigo ndani ya CCM. Style yake ya ghafla sana imewashtua wengi, na ni style nzuri sana kisiasa kwa sababu unakuwa huwapi nafasi unaowaacha kukuandalia skendo n kukufukuza.

Uwepo wa MESSI, SUAREZ na INIESTA pale Barca, na njaa yao ya kusaka ushindi, naufananisha na combination ya Lowassa, Mbowe na Lissu. Usajili wa UMTITI, ndo sawa na usajili mpya wa leo wa Lazaro Nyalandu.

Akiongezeka Zitto Kabwe pale Chadema, itarudi ile combination hatari ya MESSI, SUAREZ, INIESTA na NEYMAR. Yan itakuwa kama Neymar karudi Barca vile...!!!

Tutegemee makubwa 2020. Hata kama CCM itashinda tena, basi goli la mkono litahusika.
CCM ndio ilimfanya watu wamjue huyo Nyalandu,Nyalandu kaona kuna kitu kinamfuata nyuma yake kwa mawaaa aliyoyafanya na sasa anakimbia ili baadaye aje aseme anaonewa sababu ya kuhama CCM.Nyalandu hana ukubwa au umuhimu wowote CCM wa kuifanya CCM itetemeke,yeye ni mtafuta fursa tu.Chadema ina tatizo wao wanapokea watu ama ambao wanajua wana matatizo ya ufisadi au matatizo ya kuvuta bangi na mihadarathi,najiuliza kwanini Chadema inakuwa kimbilio la watu wenye tuhuma za ajabu ajabu kutoka CCM.wakiwa CCM wanakuwa mashetani ,wakienda Chadema wanageuka malaika.kwa kuwategemea hawa CCM B akina Lowassa,Kingunge,Zero,Mahanga,Wema na sasa Nyalandu basi Chadema msahau kuongoza nchi hii,sana sana mtaongoza nchi kwa kupiga porojo JF
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
6,946
Likes
7,229
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
6,946 7,229 280
CCM ndio ilimfanya watu wamjue huyo Nyalandu,Nyalandu kaona kuna kitu kinamfuata nyuma yake kwa mawaaa aliyoyafanya na sasa anakimbia ili baadaye aje aseme anaonewa sababu ya kuhama CCM.Nyalandu hana ukubwa au umuhimu wowote CCM wa kuifanya CCM itetemeke,yeye ni mtafuta fursa tu.Chadema ina tatizo wao wanapokea watu ama ambao wanajua wana matatizo ya ufisadi au matatizo ya kuvuta bangi na mihadarathi,najiuliza kwanini Chadema inakuwa kimbilio la watu wenye tuhuma za ajabu ajabu kutoka CCM.wakiwa CCM wanakuwa mashetani ,wakienda Chadema wanageuka malaika.kwa kuwategemea hawa CCM B akina Lowassa,Kingunge,Zero,Mahanga,Wema na sasa Nyalandu basi Chadema msahau kuongoza nchi hii,sana sana mtaongoza nchi kwa kupiga porojo JF
.
Naunga mkono hoja. Sina haja ya kupunguza au kuongeza shilingi hapo
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
6,946
Likes
7,229
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
6,946 7,229 280
Ni ukweli usio na shaka kwamba kuondoka kwa Nyalandu ni pigo ndani ya CCM. Style yake ya ghafla sana imewashtua wengi, na ni style nzuri sana kisiasa kwa sababu unakuwa huwapi nafasi unaowaacha kukuandalia skendo n kukufukuza.

Uwepo wa MESSI, SUAREZ na INIESTA pale Barca, na njaa yao ya kusaka ushindi, naufananisha na combination ya Lowassa, Mbowe na Lissu. Usajili wa UMTITI, ndo sawa na usajili mpya wa leo wa Lazaro Nyalandu.

Akiongezeka Zitto Kabwe pale Chadema, itarudi ile combination hatari ya MESSI, SUAREZ, INIESTA na NEYMAR. Yan itakuwa kama Neymar karudi Barca vile...!!!

Tutegemee makubwa 2020. Hata kama CCM itashinda tena, basi goli la mkono litahusika.
.
Pole sana na hat-trick zako. Huijui CCM wewe
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,270
Likes
15,303
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,270 15,303 280
Ni ukweli usio na shaka kwamba kuondoka kwa Nyalandu ni pigo ndani ya CCM. Style yake ya ghafla sana imewashtua wengi, na ni style nzuri sana kisiasa kwa sababu unakuwa huwapi nafasi unaowaacha kukuandalia skendo n kukufukuza.

Uwepo wa MESSI, SUAREZ na INIESTA pale Barca, na njaa yao ya kusaka ushindi, naufananisha na combination ya Lowassa, Mbowe na Lissu. Usajili wa UMTITI, ndo sawa na usajili mpya wa leo wa Lazaro Nyalandu.

Akiongezeka Zitto Kabwe pale Chadema, itarudi ile combination hatari ya MESSI, SUAREZ, INIESTA na NEYMAR. Yan itakuwa kama Neymar karudi Barca vile...!!!

Tutegemee makubwa 2020. Hata kama CCM itashinda tena, basi goli la mkono litahusika.
Hii mitandao ina vituko!

Siasa unaziweka katika mzani wa vilabu vya soka!

Andiko lako linaonyesha hujui CCM.
 
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
3,818
Likes
2,117
Points
280
mbongo_halisi

mbongo_halisi

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
3,818 2,117 280
Ni ukweli usio na shaka kwamba kuondoka kwa Nyalandu ni pigo ndani ya CCM. Style yake ya ghafla sana imewashtua wengi, na ni style nzuri sana kisiasa kwa sababu unakuwa huwapi nafasi unaowaacha kukuandalia skendo n kukufukuza.

Uwepo wa MESSI, SUAREZ na INIESTA pale Barca, na njaa yao ya kusaka ushindi, naufananisha na combination ya Lowassa, Mbowe na Lissu. Usajili wa UMTITI, ndo sawa na usajili mpya wa leo wa Lazaro Nyalandu.

Akiongezeka Zitto Kabwe pale Chadema, itarudi ile combination hatari ya MESSI, SUAREZ, INIESTA na NEYMAR. Yan itakuwa kama Neymar karudi Barca vile...!!!

Tutegemee makubwa 2020. Hata kama CCM itashinda tena, basi goli la mkono litahusika.

Watanzania bado hamjakuwa kisiasa.....angalia kindani Zaidi ili ujuwe ukweli kabla ya kuandika. Hao unaosema kina Messi wasiasa wote walitemwa walikotoka kwa sababu ya wizi, ufisadi, na kwa kuwa wameona hakuna maslahi ccm ndania ya Magufuli wamehamua kuhama kwenda kutafuta maslahi kwingine.
 
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
1,345
Likes
995
Points
280
PjMarLu

PjMarLu

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2014
1,345 995 280
Hahaaa! Duh! Nyalandu ameshakuwa UMTITI wa Barcelona mara hii
 

Forum statistics

Threads 1,214,099
Members 462,499
Posts 28,501,043