Naililia Iramba na umaskini wake!


U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Nimesikitiswa sana na matokeo ya uchaguzi wa majimbo ya Iramba yaliyompa KIKWETE NA WABUNGE WAKE ASILIA ZAidi ya themanini.Ni wazi katika wilaya ambayo serikal imeisahau ni Iramba ,ACHILIA MBALI BARABARA ILIYOJENGWA AMBAYO NI YA KITAIFA,LAKINI HALI YA UCHUMI NI MBAYA,WATU WANAKESHA WAKITAFUTA MAJI YA KUOGA LAKIN BADO WANAIPA CCM ASILIAMIA 80!Kunahitajika utafti kujua chanzo cha hali hii,pengine hao asilimia 50 ambao hawakupiga kura ndio wapinzani wa serikali !sasa wanampinga nani kwa kutopiga kura ,AFADHALI WENZENU WANYATURU WANA WABUBGE WAFADHILIdewj na nyalandu, NYINYI JE! Vijana wa iramba amkeni,kuanzaia likizo ijayo nitajitolea kutoa elimu ya uraia na kujitambua haiwezekani tukwawa tunashangilia mapinduzi mikoa ya wenzetu ! mashirika ya hiari nendeni Iramba,Tundu lisu watani zako tunakuangusha!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Utafiti wa nini...waliolala waongezee blanket ya pili usingizi ukolee fofofofo!
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Nimesikitiswa sana na matokeo ya uchaguzi wa majimbo ya Iramba yaliyompa KIKWETE NA WABUNGE WAKE ASILIA ZAidi ya themanini.Ni wazi katika wilaya ambayo serikal imeisahau ni Iramba ,ACHILIA MBALI BARABARA ILIYOJENGWA AMBAYO NI YA KITAIFA,LAKINI HALI YA UCHUMI NI MBAYA,WATU WANAKESHA WAKITAFUTA MAJI YA KUOGA LAKIN BADO WANAIPA CCM ASILIAMIA 80!Kunahitajika utafti kujua chanzo cha hali hii,pengine hao asilimia 50 ambao hawakupiga kura ndio wapinzani wa serikali !sasa wanampinga nani kwa kutopiga kura ,AFADHALI WENZENU WANYATURU WANA WABUBGE WAFADHILIdewj na nyalandu, NYINYI JE! Vijana wa iramba amkeni,kuanzaia likizo ijayo nitajitolea kutoa elimu ya uraia na kujitambua haiwezekani tukwawa tunashangilia mapinduzi mikoa ya wenzetu ! mashirika ya hiari nendeni Iramba,Tundu lisu watani zako tunakuangusha!
Mbii mbwane! Ni vizuri umeahidi kufundisha uraia mkoani kwako. But nijuavyo hata mikoa mingine kama Arusha wapinzani wamepata mbunge mmoja ama hamna kabisa. So ni bora hata ya sisi. Kuna mikoa mingine pia CCM hawajapata kitu kama ukienda kule Pemba, nk. Kuna mikoa mingine pia Chadama wameambulia patupu, zaidi hata ya Singida. Ndugu yangu badala ya kumsifia Tundu Lisu ni bora kufanya upembuzi yakinifu. Ninachosisitiza pia sio majimbo kwenda upinzani bali utendajiwa mbunge, awe Chama Tawala ama pinzani. Kuna wabunge Iramba naamini wanaweza wakawa wazuri kuliko hata Tundu Lisu. Kuyaamrisha mashirika ya hiari yaende Singida si hoja bora kwani pia ni kuyadhalilisha mashirika ambayo tayari yapo Singida yakitekeleza ukisemacho. Zaidi nakuhakikishia Tundu Lisu hana tija sana, subiri utaona.
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Sawa Mayu ,NGOJA TUONE!Elfu 2005 ilikuwa haya haya.lAKINI MIMIMKINACHONISHANGAZA NI % WANAYOPATA CCM hivi ni kweli hakuna mawazo mbadala kiasi hicho,MAENEO UNAYOZUNGUMZIA YANAFANANA NA IRAMBA ,PWANI,TABORA ,DODOMA,SONGEA NK .usihusishe rungweau kyela kule wana chagua watu!Nipe CV YA MBUNGE MTEULE WA IRAMBA MASHARIKI NIANZE KUWA NA MATUMAINI KAMA WEWE!
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Sawa Mayu ,NGOJA TUONE!Elfu 2005 ilikuwa haya haya.lAKINI MIMIMKINACHONISHANGAZA NI % WANAYOPATA CCM hivi ni kweli hakuna mawazo mbadala kiasi hicho,MAENEO UNAYOZUNGUMZIA YANAFANANA NA IRAMBA ,PWANI,TABORA ,DODOMA,SONGEA NK .usihusishe rungweau kyela kule wana chagua watu!Nipe CV YA MBUNGE MTEULE WA IRAMBA MASHARIKI NIANZE KUWA NA MATUMAINI KAMA WEWE!
Huyo mama ni mzuri. Ametoka kwenye Ukuu wa Chuo cha Ualimu (I think Bustani). Nina anaweza kufanay vizuri kuliko Msindai kama hatazingwa na ....... Tundu Lisu ni mzuri lakini pia ni mbishi wa bila sababu. Kila kitu anakipeleka anavyotaka yeye. Anyway nasubiri utendaji wake, ila sio uropokaji wa kichochezi kama wa Marando.Marando utadhani si mwanasheria bwana!
 
Bingwa wa hoja

Bingwa wa hoja

Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
Bingwa wa hoja

Bingwa wa hoja

Member
Joined Oct 21, 2010
23 0 0
teh ! teh! teh! kikwete kashinda bana ndo hivyo tena vumilia tu kaka jk ni moto chini 2010-2015
 
Democrasia

Democrasia

Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
80
Likes
2
Points
15
Democrasia

Democrasia

Member
Joined Feb 1, 2008
80 2 15
Naomba hawa watu wa Iramba na singida kwa ujumla msiwaguse tena maana tumewaelimisha vya kutosha, waache watoto wao waendelee kuwa mahouse girly wetu pamoja na mahouse boy
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
tusiwaguse !hapana tunahitaji jamii yenye maendeleo ndugu yangu !AVANTU nimekusoma samahani nilihitaji zaid kumjua MWIGULU,huyu mama alikuwa mshindi tangu 2005 tusubiri kazi yake
 
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
4,494
Likes
392
Points
180
Rev. Kishoka

Rev. Kishoka

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
4,494 392 180
Mbwanewe Utiyansanga,

Si alikuweppo Leornard Shango akiwa Chadema wakati upinzanii ulipoanza? Leo hii nasikia ukifika Kiomboi, Ulemo hata huku Nkungi na Iambi ukisema "Upinzani mpo" wanakushangaa, kila mtu kavalia jezi za Yanga.

Nimeyaona mwenyewe mwaka jana, kila kona ni picha za Mkapa, Kikwete, Mwini na Nyerere. Itachukua muda sana kwa Iramba kubadilika, muulize Kitila Mkumbo na Chumvi Mtembezi.

Nasongelyie
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
Kumbe antua ane ingi munu! Tunu mao kunshetu nkia duu!

Jamani tufanyaje ili tuikomboe wilaya yetu kimaendeleo! Inasisikitisha sana sana.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
mbwanewe utiyansanga,

si alikuweppo leornard shango akiwa chadema wakati upinzanii ulipoanza? Leo hii nasikia ukifika kiomboi, ulemo hata huku nkungi na iambi ukisema "upinzani mpo" wanakushangaa, kila mtu kavalia jezi za yanga.

Nimeyaona mwenyewe mwaka jana, kila kona ni picha za mkapa, kikwete, mwini na nyerere. Itachukua muda sana kwa iramba kubadilika, muulize kitila mkumbo na chumvi mtembezi.

Nasongelyie
mbii mbwane uwe,mpola za kunshenuu!
Nasikia salome ni mama mwenye muelekeo mzuri sana,tumpe muda tuone utendaji wake before hatujaanza kumuhukumu.
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Mbona mnapenda kuendeleza myths hapa JF. Watu waliotoka kwenye majimbo ambayo yamechagua wagombeaji kutoka CCM wanaonekana kama inferior.
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
14
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 14 35
tusiwaguse !hapana tunahitaji jamii yenye maendeleo ndugu yangu !AVANTU nimekusoma samahani nilihitaji zaid kumjua MWIGULU,huyu mama alikuwa mshindi tangu 2005 tusubiri kazi yake
Huyu Lameck Mwigulu ni kijana wa UVCCM singida na ni mjumbe wa mkutano mkuu wa CCM taifa kupitia UVCCM mkoa wa Singida alipita mwaka 2008.
HUYU NI Kijana Uchumi mwenye M.A in Economics from chuo kikuu cha Dar es salaam,aliwahi kuwa muhadhiri Msaidizi pale kabla ya kwenda kuwa mfanyakazi wa pale kwa Prof BENO NDULU.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
hakuna kura halisi hapo,
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Utafiti wa nini...waliolala waongezee blanket ya pili usingizi ukolee fofofofo!
hiyo haisaidii.

Tundu Lisu lazima aongoze mashambulizi kuikomboa Singida.
 
O

ODD

Member
Joined
Mar 25, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
O

ODD

Member
Joined Mar 25, 2010
31 0 0
Matokeo hayo hayashangazi sana , kuna wakati humu Jf niliwaambia kuwa umasikini wa watu wa Singida kushaushiwa na vitu vidogo watu wakapiga KELELE SANA na kunituhumu kuwa na chuki nao. Sasa ungetengemea nini wakati t-shirt,kanga, mashati ,kofia zinatolewa bure. watu bora wapate vitu hivyo waendelee na maisha.

suluhisho sio NGO zifanye kazi , watu wa Singida hawapendi kuendeleza kwao , wakienda mjini huwarudi kwao kujenga, kuanzisha biashara anayebisha asema. Mji wa Singida haukuwi
. Singida kuna hasa madini has Iramba na Manyoni , ardhi ya rutuba lakini wanaishi hawana vitendea kazi , Vijana wasomi hawana msaada wowote na maendeleo ya nyumbani kwao kuwasaidia wazazi wao.

Tundu Lissu , Nyilandu , Lameki , Mama Mwandu na Dewji jitahidini sana na monyeshe mfano ili vijana wengine wenye uchungu na maisha ya Singida kwa Ujumla na waliopigika sana mshirikiane noa bila kujali itikandi ili kuleta maendeleo .
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Naomba sasa tufunge mjadala huu ,majadiliano ya watu kumi na tano yanadhirisha kuwa Iramba inatatizo,tunahitaji kuikomboa bila kujali itikadi zetu.Tuendelee kupambana ! MWASONGELA SANA , KARIBUNI TUUNDE IRAMBA VISION.
 
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,331
Likes
19
Points
0
I

ilboru1995

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,331 19 0
Huyo mama ni mzuri. Ametoka kwenye Ukuu wa Chuo cha Ualimu (I think Bustani). Nina anaweza kufanay vizuri kuliko Msindai kama hatazingwa na ....... Tundu Lisu ni mzuri lakini pia ni mbishi wa bila sababu. Kila kitu anakipeleka anavyotaka yeye. Anyway nasubiri utendaji wake, ila sio uropokaji wa kichochezi kama wa Marando.Marando utadhani si mwanasheria bwana!
Bila shaka unalegezwa nati wewe...
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Naomba sasa tufunge mjadala huu ,majadiliano ya watu kumi na tano yanadhirisha kuwa Iramba inatatizo,tunahitaji kuikomboa bila kujali itikadi zetu.Tuendelee kupambana ! MWASONGELA SANA , KARIBUNI TUUNDE IRAMBA VISION.
La kuunda Iramba vision ni zuri. Nafikiri utaliasisi! Tupo tayari
 

Forum statistics

Threads 1,237,000
Members 475,398
Posts 29,275,450