Naibu waziri wa Tamisemi Suleiman Jafo awataka wakuu wa wilaya kutoburuzwa na wakurugenzi

real G

JF-Expert Member
Feb 7, 2013
5,245
2,000
Naibu waziri wa nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa ( TAMISEMI) Suleman Jafo amewataka wakuu wa wilaya zote nchi kutoburuzwa na wakurugenzi pamoja na baadhi ya watendaji katika kusimamia fedha za miradi ya serikali huku akiwataka wakurugenzi wa Halmashauri kuacha ubinafsi na badala yake wawashirikishe wakuu wa wilaya katika mipango yote ya maendeleo.

upload_2017-6-14_14-36-21.jpeg
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,312
2,000
Waziri Jafo usilazimishe mambo ktk utendaji wa TAMISEMI ngazi ya wilaya na Mkoa.

Mfumo wetu ndani ya Serikali kuu na Serikali za mitaa unachangia hali hiyo.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri hawajibiki kwa Mkuu wa wilaya au mkuu wa mkoa wa mkoa moja kwa moja.
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Huko kwenye halmashauri nako ni kama huku kwenye makinikia tofauti ni kwamba huku kwenye makinikia ni mkapa na JK wakati kule kwenye halmashauri ni RC na DC
 

GEBA2013

JF-Expert Member
Feb 22, 2014
3,758
2,000
Hv Huyu Jamaa Anaelewa Job Discription Yao?Mkuu Wa Wilaya Anatakiwa Awe Wa Kujua Kusoma Na Kuandika While Mkurungez Anapaswa Kuwa Na Degree 2 Wapi Na Wapi?
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,674
2,000
Kwa Elimu yao ya darasa la 7 kuburuzwa ni lazima, awe mpole tu huyo Jafo wa kisarawe
 

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,691
2,000
HAWA WAKURUGENZI WANAOWABURUZA WENZAO SIO POA KABISA,HASA KAMA BARABARA ZINA LAMI WATAKUWA WANACHUBUKA SANA ASEE
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom