Nahujumiwa na Tanesco


Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
familia yetu tumekuwa wateja wazuri saana wa tanesco tangu miaka ya 80, na tumekuwa tukilipa bili bila usumbufu, tatizo limekuja mwaka huu mwezi wa 5, nimeletewa bili ya mil 4, wakati sikuwa na deni lolote, na wastani wa units tulizokuwa tunatumia tangu 2005 ni 150 units, nilipohoji deni linatoka wapi, nimejibiwa kuwa msomaji wa mita wa tanesco alikuwa anasoma mita vibaya tangu 2009, wakasema huyo mfanyakazi watamwajibisha, nikahoji kama ndivyo ina maana katika matumizi yangu kabla ya 2009 yalikuwa sahihi, wakasema ndio. kama ndivyo iweje kusiwe na tofauti ya wastani wa matumizi ya bili, kwani ukiangalia wastani wa matumizi ya umeme 2008 na 2009 hakuna tofauti, ni unit 120 wastani wa miezi 5, nilienda makao makuu ya tanesco wakaniambia hayo mazungumzo uliyofanya na viongozi wa mkoa yawekeni kwa maandishi na wenyewe wakujibu kwa maandishi ndo uje huku, lakini viongozi wa mkoa wamegoma hata kupokea barua niliyoandika, ukienda wanasema lazima ulipe hili deni! naomba msaada wenu wa mawazo namna ninayoweza kufanya
natanguliza shukrani.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,004
Likes
8,827
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,004 8,827 280
Amia solar achana na o ndiomaana ya airtel,tigo ,voda
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,280
Likes
584
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,280 584 280
Tanesco ni wezi kabisa
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,590
Likes
5,265
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,590 5,265 280
Tumia mawakili, waandikie barua ya kuomba maelezo ya maandishi ya yale mliyongea kwa mdomo siku za nyumba, ambatanisha na barua ya kusudio la kuwafikisha mahakamani!

Wakikaidi wafikishe mahakamani utashinda na kulipwa fidia zote,

Mawakili wengi kwa sasa ni bei rahisi sana mkuu, kama huna uwezo nenda pale kijitonyama pana kituo cha msaada wa kisheria watalisimamia suala lako mpaka mwisho
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
Tumia mawakili, waandikie barua ya kuomba maelezo ya maandishi ya yale mliyongea kwa mdomo siku za nyumba, ambatanisha na barua ya kusudio la kuwafikisha mahakamani!

Wakikaidi wafikishe mahakamani utashinda na kulipwa fidia zote,

Mawakili wengi kwa sasa ni bei rahisi sana mkuu, kama huna uwezo nenda pale kijitonyama pana kituo cha msaada wa kisheria watalisimamia suala lako mpaka mwisho
asante sana mkuu nitaenda mkuu, ni kijitonyama sehemu gani!
 
kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
328
Likes
4
Points
35
kubwalamaadui

kubwalamaadui

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
328 4 35
pole sana mkuu.hata sie kwetu wamekuja na wametukatia umeme mwez sasa tena hata maelezo kwan tulikuwa tukinunua umeme unakaa tulivyoenda kufatilia wakasema mna den wakati mita n ya luku,limetokea wapi!wakat wa uchunguz ilionesha mna unit nying kwenye luku wakat kwenye comp mmelipia kdogo.so mmenunua illegal units.mimi kama mteja tajuaje kama hz n illegal.yaan tanesco waonevu sana.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
pole sana mkuu.hata sie kwetu wamekuja na wametukatia umeme mwez sasa tena hata maelezo kwan tulikuwa tukinunua umeme unakaa tulivyoenda kufatilia wakasema mna den wakati mita n ya luku,limetokea wapi!wakat wa uchunguz ilionesha mna unit nying kwenye luku wakat kwenye comp mmelipia kdogo.so mmenunua illegal units.mimi kama mteja tajuaje kama hz n illegal.yaan tanesco waonevu sana.
tatizo tanesco wanatumia ubabe, wakisha amua wameamua hakuna maelezo, hili ni tatizo
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
yani hawa jamaa nina hasira nao vibaya sana na j3 lazima niwawashie moto wa maana coz kwenye nyumba yangu ya mbeya ambapo yupo wife na mtoto walileta bili laki 6 ya mwezi 1,wakidai kuwa ni deni la nyuma wakati huo cjawahilimbikiza tangu 2004 na risiti zote ninazo. Hayo yote kafanyiwa wife! Juzi tena wameleta bili ya elfu 50 wakati umeme umekatwa mwezi na nusu sasa!
Hapa nipo njiani naelekea Mbeya kutoka Dsm. Yani hili ni shirika la uma kandamizi kuliko yote.
Watanzania tuinuke tupambane na huu uonevu wa hii serikali 'sikivu'
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,679
Likes
32
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,679 32 145
yani hawa jamaa nina hasira nao vibaya sana na j3 lazima niwawashie moto wa maana coz kwenye nyumba yangu ya mbeya ambapo yupo wife na mtoto walileta bili laki 6 ya mwezi 1,wakidai kuwa ni deni la nyuma wakati huo cjawahilimbikiza tangu 2004 na risiti zote ninazo. Hayo yote kafanyiwa wife! Juzi tena wameleta bili ya elfu 50 wakati umeme umekatwa mwezi na nusu sasa!
Hapa nipo njiani naelekea Mbeya kutoka Dsm. Yani hili ni shirika la uma kandamizi kuliko yote.
Watanzania tuinuke tupambane na huu uonevu wa hii serikali 'sikivu'
mkuu pole saana cha msingi tukomae kuhakikisha haki inapatikana
 
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Dawa ni kuwaibia umeme tu wakija kukagua nafungulia mijibwa kama sita hivi senzi !!!!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
hao ndo tanesco,wanaangaza maisha kwa namna hiyo
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Likes
128
Points
160
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 128 160
i haaaaaate TANESKOOOOOOOOOOOOOOOOOO
 
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2012
Messages
2,449
Likes
84
Points
145
salimkabora

salimkabora

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2012
2,449 84 145
Jaribu kumuona katibu mkuu Maswi au Waziri Mhongo Tanesco kuna watu wawili tu pale wengine wote ni sawa na kukanyaga tope. Ninapoongea hapa nina kesi nao iko mahakama kuu karibia mwaka sasa na mda wote huo natumia majenereta kwenye biashara yangu ya duka kubwa la madawa inabidi nitumie majenereta makubwa mawili ili kuyapumzisha. Nimekuwa nikitumia LUKU kwa miaka saba iliyopita lakini wameleta deni la 17,000,000/= eti ni la kabla sijafungiwa LUKU. Pale ni uchafu mtupu, ila wakati nafungua kesi kama Mhongo na Maswi wangekuwepo ningewaona kwanza.
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,994