Nahitaji wazee wa kwenda kwa wakwe kutoa posa

Nahitaji wazee wa kwenda kwa wakwe kutoa posa

Dragondreamx

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Posts
564
Reaction score
215
Nipo arusha naulizia kama kuna wazee 50+years ambao ni wataalamu wa maswala ya posa ukweni.

Kama kuna anaye wajua au kama ndio mwenyewe ni PM
 
Tafuta Ustadhii mtaan kwenu ndo ishu zao izo.
 
Hakuna mjumbe wa nyumba kumi huko....kama vipi mchukue kama Lema hiyo kazi ndogo tu
 
Mkuu unapesa shingapi? Hiyo kazi rahisi sana
 
Mmmh!!!!!! posa unatafuta wakukusindikiza mtandaoni! mmmh!!!!! ndio maana ndoa sasa nyingi zinaning'inia.
 
Mh!imenishangaza sana.Huko mtaani kwenu hakuna watu wazima unaowajua uwaombe ushauri wakueleze nani anafaa kukupelekea posa.Asa umeona huku JF ndo panafaaa ok ni pm nikusaidie mana hata mimi ni mzee
 
Mh!imenishangaza sana.Huko mtaani kwenu hakuna watu wazima unaowajua uwaombe ushauri wakueleze nani anafaa kukupelekea posa.Asa umeona huku JF ndo panafaaa ok ni pm nikusaidie mana hata mimi ni mzee

Shikamoo mama. Nami namimi nina hitaji kama la mleta uzi. Naomba msaada wako. Teh
 
Posa Za Siku Hizi Hawaendi Wazee Zamani Walikuwa Wanaenda Wazee Kwasababu Hata Wazazi Walikuwa Wazee Lakini Siku Hizi Mtu Anamiaka 35 Na Bado Anavaa Milegezo Anaozesha Mtoto Hapo Ni Kutuma Vijana Wenzie Wakamalizane Wenyewe
 
Hili jambo limekuwa tatizo kubwa sana kwa vijana wengi wa sasa?
Wakwe wamekuwa wakali wengi wetu tumezaliwa mijini
Wengine hatujui hata lugha ya mama
Ndugu wenyewe Dahh
 
Back
Top Bottom