Nahitaji tiba. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji tiba.

Discussion in 'JF Doctor' started by Twaps, Feb 21, 2012.

  1. Twaps

    Twaps Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Nina tatizo la ngozi ktk ngozi yangu ni la muda mrefu,nilikua natumia dawa kutoka kwa madaktari tofauti tofauti lakin sasa nimechoka hvo nahitaji dr bingwa wa magonjwa ya ngozi atakaemaliza tatizo langu.Nipo Dar es salaam hvo yeyote anyefahamu dr bingwa wa ngozi anipe mwongozo nikamwone ili roho yangu itulie.Mbarikiwe
     
  2. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Dermatologist nenda muhimbili nitakutafutia contact yake
     
  3. Twaps

    Twaps Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    nitafutie contact basi unajua kwela pale napo bila contacts naweza kukutana na madaktari niliowazoea huku kitaa
     
  4. L

    Lady G JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nenda Tegeta ulizia Dispensary/Hospt ya mission ni ya masister wanatibu ugonjwa wa ngozi na fungus sugu.
     
  5. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Dr Lijah 0784284146 ni Dermatologist wasiliana naye.
     
  6. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,230
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Usipuuze mkuu huyu ni bingwa wa masuala haya, kwa sasa yupo wizarani. Mpigie.
    Ni PM nikuelekeze namna nyingine.
     
  7. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    safi wakuu
     
  8. Twaps

    Twaps Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    thanx nakupm mkuu
     
Loading...