Nahitaji Tablet haraka sana, muda huu huu Arusha

Nahitaji Tablet haraka sana, muda huu huu Arusha

Michael Ngusa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2014
Posts
1,637
Reaction score
463
Wadau, nimepoteza simu mbili za ghali mfululizo kwa kupanda kwenye bodaboda na simu kudondoka njiani baada ya mifuko ya suruali kuwa mifupi, nahitaji Tablet, najua sitaweza kuiweka mfukoni hivyo basi ntadumu nayo. Nahitaji haraka maana nimetoka kurenew line sasahivi.

Iwe ni Techno P9 au isiyozidi bei 350,000 - 400,000.
niPM namba yako kama uko nayo ya kuuza au unielekeze duka hapa Arusha.

Thanks.
 
pole kwa kupoteza simu ila hapohapo arusha onana na mkuu Young Master atakusaidia tatizo lako
Wadau, nimepoteza simu mbili za ghali mfululizo kwa kupanda kwenye bodaboda na simu kudondoka njiani baada ya mifuko ya suruali kuwa mifupi, nahitaji Tablet, najua sitaweza kuiweka mfukoni hivyo basi ntadumu nayo. Nahitaji haraka maana nimetoka kurenew line sasahivi. Iwe ni Techno P9 au isiyozidi bei 350,000 - 400,000. niPM namba yako kama uko nayo ya kuuza au unielekeze duka hapa Arusha. Thanks.
 
Last edited by a moderator:
Pole nenda DUKANI Usipende mademu wa wenzio tafuta wako pekeyako ambaye hana historia ya kutomika na mwingine
 
Pole nenda DUKANI Usipende mademu wa wenzio tafuta wako pekeyako ambaye hana historia ya kutomika na mwingine

Jibu lako linahusiana nini na thread yangu? mi natafuta tablet, ww unasema niache mademu!!!!!!! we mkaleeeee
 
weka namba yako nikurushie upesi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom