Nahitaji sofa na kabati used

Nahitaji sofa na kabati used

ELAFU

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Posts
410
Reaction score
151
Habari wandugu wangu wa JF! Kama kuna mtu anauza sofa ya watu wa tatu na kabati dogo la vyombo anicheck, nataka kupamba ka chumba kangu maana nishachoka kuishi kisela. Viwe katika hali nzuri na bei iwe ya kitu used. Nipo buguruni Dar, na vitu niambiwe vipo wapi. Mawasiliano tutaanzia PM
 
Mimi ninazo sofa mbili moja ya watu watu wawili na nyingine watu watatu,pia hicho kikabati ninacho vipo katika halo nzuri sana.sijajua jinsi ya Ku pm,hata kuweka picha cjajua!Nina city Vinci nauza vya ndani vya kwangu mwenyewe,nauza il I nisafiri.so kama upo interested nicheck whatsaap number 0714908998,au 0759258748.tufanye biashara,Nina usafiri nitakuletea ulipo mm nipo karb na airport.
 
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom