jaap JF-Expert Member Joined Dec 25, 2018 Posts 5,344 Reaction score 7,116 Dec 28, 2019 #1 Nahitaji shamba liwe maeneo ya Mkuranga au Kisarawe nahitaji kuanzia hata ekari moja sio mbaya pa kuanzia. Sent using Jamii Forums mobile app
Nahitaji shamba liwe maeneo ya Mkuranga au Kisarawe nahitaji kuanzia hata ekari moja sio mbaya pa kuanzia. Sent using Jamii Forums mobile app
Sky Eclat JF-Expert Member Joined Oct 17, 2012 Posts 58,636 Reaction score 220,425 Dec 28, 2019 #2 Mimi ninahitaji shamba mitaa ya Survey au Mlalakua
jaap JF-Expert Member Joined Dec 25, 2018 Posts 5,344 Reaction score 7,116 Dec 28, 2019 Thread starter #3 Sky Eclat said: Mimi ninahitaji shamba mitaa ya Survey au Mlalakua Click to expand... Daaaah hatar kweli kwel Sent using Jamii Forums mobile app
Sky Eclat said: Mimi ninahitaji shamba mitaa ya Survey au Mlalakua Click to expand... Daaaah hatar kweli kwel Sent using Jamii Forums mobile app
uberimae fidei JF-Expert Member Joined Dec 16, 2016 Posts 2,789 Reaction score 4,461 Dec 28, 2019 #4 Uko Bei ghali.njoo chukua miono.laki na hamsini tu kwa ekari
clinton gidioni Senior Member Joined Oct 24, 2016 Posts 172 Reaction score 194 Dec 28, 2019 #5 njoo moro kilosa ulime mahindi ufuta mtama mihogo kunde au hata miti njoo zipo hekari 3 zinauzwa kwa pamoja Sent using Jamii Forums mobile app
njoo moro kilosa ulime mahindi ufuta mtama mihogo kunde au hata miti njoo zipo hekari 3 zinauzwa kwa pamoja Sent using Jamii Forums mobile app
Ramo JF-Expert Member Joined Aug 30, 2018 Posts 1,818 Reaction score 1,828 Jan 1, 2020 #6 clinton gidioni said: njoo moro kilosa ulime mahindi ufuta mtama mihogo kunde au hata miti njoo zipo hekari 3 zinauzwa kwa pamoja Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Bei ni tsh ngapi mkuu... Mimi nahitaji. Sent using Jamii Forums mobile app
clinton gidioni said: njoo moro kilosa ulime mahindi ufuta mtama mihogo kunde au hata miti njoo zipo hekari 3 zinauzwa kwa pamoja Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Bei ni tsh ngapi mkuu... Mimi nahitaji. Sent using Jamii Forums mobile app
clinton gidioni Senior Member Joined Oct 24, 2016 Posts 172 Reaction score 194 Jan 4, 2020 #7 Ramo said: Bei ni tsh ngapi mkuu... Mimi nahitaji. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... zipo heka 3 kwa pamoja bei 400000 kila heka ni zakwangu hazipo porini pia hakuna wanyama wala mifugo ya kula mazao nicheki 0688501810 Sent using Jamii Forums mobile app
Ramo said: Bei ni tsh ngapi mkuu... Mimi nahitaji. Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... zipo heka 3 kwa pamoja bei 400000 kila heka ni zakwangu hazipo porini pia hakuna wanyama wala mifugo ya kula mazao nicheki 0688501810 Sent using Jamii Forums mobile app