Nahitaji nyumba ya kupanga Dar es Salaam

BOFREE

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
493
500
Nahitaji chumba na sebule ikiwezekana jiko na choo ndani maeneo karibu na morogoro road kuanzia Magomen mpaka kimara nyumba iwe nzuri ikiwezekana kuwe na geti sihitaji dalali madalali wanachelewesha biashara nyumba kodi laki na nusu anakwambia laki mbili na hamsini
 

Nigga What

Member
May 1, 2021
46
150
naitaji chumba na sebule ikiwezekana kiko na choo ndani maeneo karibu na morogoro road kuanzia magomen mpaka kimara nyumba iwe nzuri ikiwezekana kuwe na geti siitaji dalali madalali wanachelewesha biashara nyumba kodi laki anakwambia laki na hamsini

Mtaalamu kwa mji mkubwa kama Dar Dalali ndio centre ya mchezo, na pia bei za nyumba yenye sifa ulizotaja iko well known kuanzia 200 na kuendelea.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom