Nahitaji Nyumba ya kununua Dar es salaam

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
398
250
Habari ndugu zangu,
Nahitaji Nyumba ya kununua maeneo ya Mbagala, Kitunda, madale gogolamboto,pugu na maeneo mengine yasiwe mbali na mjini.

Asanteni
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,450
2,000
mwenye hiyo nyumba mfuateni PM unajua Mtu anayenunua Nyuma kipindi hiki siyo mchezo kwa hiyo akisema hapa mtamndama bure
 

Mnondwe

JF-Expert Member
Apr 10, 2015
3,882
2,000
Wewe unaonyesha hujawahi kufika Dar.
GONGO LA MBOTO au Mbagala ndiyo maeneo miongoni mwa unayotaka,halafu unasema usiwe mbali na mjini
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,079
2,000
Habari ndugu zangu,
Nahitaji Nyumba ya kununua maeneo ya Mbagala, Kitunda, madale gogolamboto,pugu na maeneo mengine yasiwe mbali na mjini.

Asanteni
Njoo nkuzie nyumba iko kivile mimi ni mhusika n'a siyo dalali kama Uko serious piga simu 0715591141 dar es salaam

Oba
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
39,702
2,000
Habari ndugu zangu,
Nahitaji Nyumba ya kununua maeneo ya Mbagala, Kitunda, madale gogolamboto,pugu na maeneo mengine yasiwe mbali na mjini.

Asanteni
Fafanua huo umbali maanake hayo maeneo uliyotaja kwangu mimi ni mbali sana na mjini.
 

Mwana Mnyonge

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
398
250
Kwa maana hii hamna sehemu yoyote kwako ni mbali na mjini. Sema tu natafuta nyumba popote Dar, kingine weka budget yako maanake kuna nyumba za 5m-5b tzs.
Asante Sana ndugu,

Unazo Nyumba za Bei gani ,zipo maeneo gani, zipoje ina fence, umeme na maji
 

Hunteroflove

Senior Member
Sep 18, 2014
104
225
Habari ndugu zangu,
Nahitaji Nyumba ya kununua maeneo ya Mbagala, Kitunda, madale gogolamboto,pugu na maeneo mengine yasiwe mbali na mjini.

Asanteni
Mkuu ziko Gongolamboto kuanzia 50 mpaka 80 Milion mtaani sio mbali na barabara hata robo kilomiter hazifiki ukitaka barabarani kuanzia 200 Ml mpaka 500 ml nitafute km muhitaji 0621059449
 

Godee jr

JF-Expert Member
Apr 17, 2012
1,460
2,000
Kuna moja inauzwa Chanika Million 22, Inahitaji finishing kidogo tu ila bati, madirisha na gates tayari. Ni ya kisasa
 

Mjasiriamali1

JF-Expert Member
Jun 8, 2009
896
1,250
Ipo moja ipo Maeneo ya kibo msewe. Morogorro Road,ukitokea ubungo mataa unapita chai bora au kanisa la ufufuo na uzima,mbele yake kituo kinachofuata cha kwanza cha Dart unashuka. Mwendo wa dk 3. hati kila kitu kipo. Document zote zipo. Inahitaji matengenezo tuu. Ni jirani kabisa na kituo cha mabasi ya Dart. Dakika 3 upo barabarani. 0713297066 kwa maulizo
 

Kingshakur

Member
Jul 17, 2017
7
45
Ninayo chanika na ni mpya bei MIL 52 ipo pembezoni mwa barabara kuu ya mvuti nyumba niya kisasa 0679570897
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom