Nahitaji mwanamke wa kuzaa naye


Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
dah pole kwa mtihani kakangu
kuzaa tu paasipo ndoa pia utata kaka?i wsh nkusaidie ..sasa tatizo nikishazaa na wewe mtoto wa pili naye nizae na mwanaume mwngne?ahh icho ndo skitak......
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
dah pole kwa mtihani kakangu
kuzaa tu paasipo ndoa pia utata kaka?i wsh nkusaidie ..sasa tatizo nikishazaa na wewe mtoto wa pili naye nizae na mwanaume mwngne?ahh icho ndo skitak......
dah...kweli huu mtihani....nia kweli tunayo lakini kama alivyosema Rose tatizo kuzaa watoto kila mtu na baba yake mmh.....vipi kama tukifanya watatu kabisa....if so....niko tayari
 
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2010
Messages
1,471
Likes
10
Points
0
Tausi Mzalendo

Tausi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2010
1,471 10 0
Vuta subira..watakuja wanawake ambao waume zao ndio tatizo hivyo mtasaidiana tu.
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Hahaha jamaa yupo serious nyie mwaleta utani!
 
M

mwanalumango

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
232
Likes
225
Points
60
M

mwanalumango

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
232 225 60
Asante sana dadangu. Ni mtihani yaani, sidhani kama nina limit ya mmoja tu ila si zaidi ya wawili. Nafahamu kuwa kuzaa bila ndoa si uungwana sana ila ni moja ya mitihani inayonikabilia hata mimi binafsi nimekuwa na personal conflict kwa muda mrefu juu ya kuwa na mtoto/watoto nje ya ndoa lakini kwenye maisha inabidi ufike wakati ufanye difficulty decision kwa maslai yako binafsi na kwa furaha ya moyo wako. Maamuzi haya ya leo yamechukua takriban miaka kumi kwahiyo si kitu rahisi sana. Mungu amenijaalia elimu nzuri, kazi nzuri na maisha mazuri lakini amenipa hii changamoto ambayo ina jawabu lake ingawa si jepesi. Asante kwa mchango wako. Nasisitiza tu kwamba wengi wanatoa mada kufurahisha lakini hili ni serious and I mean it. Nimetumia forum hii kwakuwa sifanyikazi nyumbani (TZ) kwahiyo nakosa wakati wa kuchanganyika na watu wa nyumbani ili kuangalia nani anaweza kuwa nani, muda mfupimfupi ninaotumia kuja nyumbani hautoshi kupata mtu decent mwenye ueleo mpana kwakuwa si suala kuzaa tu bali ni kuzaa na nani? Shukrani tena
 
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
118
Likes
1
Points
33
Atoti

Atoti

Senior Member
Joined Nov 30, 2010
118 1 33
Pole sana kaka.. Mitihani ni mingi maishani..
 
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
2,641
Likes
8
Points
135
G

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
2,641 8 135
Mwambie yeye huyo nkeo akutafuntie wa kuzaa naye na wakati wa kuingiza hizo mimba awepo!
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
mmh kwa kweli huo ni mtihani,pole kama ni kweli.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
648
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 648 280
Unajua kupangilia mistari.
Kama ni muislam fanya mpango uoe mwingine ili uzae mtoto ndani ya ndoa.
Wanawake sisi ni wa ajabu, inawezekana mkeo amekubali huku nafsi yake haitaki. Hiyo inaweza leta utata kwa huyo mtoto.
Nb: wanawake tunapenda ndoa kuliko kuzaa.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,603
Likes
117,722
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,603 117,722 280
Nahitaji mwanamke wa kuzaa naye. Nina mke lakini kwa bahati mbaya kwa majaaliwa ya Maanani hakujaaliwa kupata kizazi na baada ya kuhangaika kwa muda mrefu nchini na nje madaktari wametuambia kuwa si rahisi kuweza kuzaa kulingana na tatizo alilonalo. Baada ya kulitambua hilo, na kwayeye kuthamini juhudi zangu za kumshughulikie yeye kwa ghrama zote kote duniani na kushindikana hatimaye tumekubaliana kuwa nitafute mwanamke nizae naye. Si hitaji kuoa kwakuwa siwezi kuwa na wanawake wawili na siwezi kumwacha niliyenaye kwakuwa hastahili kuachwa. Niko tayari kumtunza mwanamke atakayekubali hilo kwa 100% kwa kila kitu chake na kizazi chake atakapojaaliwa kwakuwa uwezo upo, nia ipo na sababu ipo. Ningependa kuadopt pia lakini kama binadamu ningependa nione damu yangu pia kila mtu analifahamu hili. Ni maamuzimagumu kufanya lakini tumefanya pamoja. Aliyetayari juu ya hili twaweza wasiliana. Niko makini juu ya hili.

Pole sana kwa matatizo yenu. Kila la heri na mafanikio katika jitihada zako. Una roho ya huruma na upendo wa kweli maana wanaume wengi katika nafasi kama yako wangeamua kumuacha tu na kutafuta mke mwingine.
 
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Mwanalumango!
Mkuu mimi nakupa pole kwa yote hayo na muhimu zaidi kujua bado unamheshimu na kumpenda mkeo mana watoto ni majaliwa. Mola akusaidie upate mtu wa kuzaa nae mana unaonyesha uko na nia sana, usisahau kupima kabla ya tendo lile mana hutatumia kinga..
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,646
Likes
3,617
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,646 3,617 280
Jamani usiombe kukutana na mtihani kama huu, ni maumivu mno. Lakini kama mke karidhia kutafuta demu wa kuzaa nadhani haina tatizo, suala ni kufanya kwa umakini mkubwa.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,468
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,468 280
duuuhhh POLE SANA...
every thing happen for a reason..
na kama Mwenyezi Mungu kakupangia haya usijali utampata tu..
yaani nakupa heshma sana kwa kumpenda mkeo kiasi hicho...
Mungu awaongezee baraka zake katika muda huu..
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Duuh! hii iko tight sana!!:confused2::confused2:
 
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
3,046
Likes
68
Points
145
Da Pretty

Da Pretty

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
3,046 68 145
Vuta subira..watakuja wanawake ambao waume zao ndio tatizo hivyo mtasaidiana tu.
Mbona naona ngumu? Hapo mtoto atakua wa nani? maana wote wana ndoa zao,bora huyu mkewe karidhia vp upande wa pili? atafute wasioolewa walio tayari.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
79
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 79 145
Kama ni muislam bora uoe, ndoa pia ina heshima yake. This is for the better of your future kid together, akijua kama alizaliwa ili kukidhi haja yako na mke wa mwanzo itaondoa mapenzi, na atajihisi vibaya. Na kama unauwezo wa kazi nzuri kwanini usifanye mambo ya surrogated mother with no fling attached?

Akizaliwa tu unabeba mtoto wako, na mkeo analea.
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Dah mtihani mpendwa, hebu ni pm labda naweza kukusaidia maana natamani katoto kachanga mwe
 
Matonange

Matonange

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
62
Likes
1
Points
0
Matonange

Matonange

Member
Joined Nov 11, 2010
62 1 0
Nahitaji mwanamke wa kuzaa naye. Nina mke lakini kwa bahati mbaya kwa majaaliwa ya Maanani hakujaaliwa kupata kizazi na baada ya kuhangaika kwa muda mrefu nchini na nje madaktari wametuambia kuwa si rahisi kuweza kuzaa kulingana na tatizo alilonalo. Baada ya kulitambua hilo, na kwayeye kuthamini juhudi zangu za kumshughulikie yeye kwa ghrama zote kote duniani na kushindikana hatimaye tumekubaliana kuwa nitafute mwanamke nizae naye. Si hitaji kuoa kwakuwa siwezi kuwa na wanawake wawili na siwezi kumwacha niliyenaye kwakuwa hastahili kuachwa. Niko tayari kumtunza mwanamke atakayekubali hilo kwa 100% kwa kila kitu chake na kizazi chake atakapojaaliwa kwakuwa uwezo upo, nia ipo na sababu ipo. Ningependa kuadopt pia lakini kama binadamu ningependa nione damu yangu pia kila mtu analifahamu hili. Ni maamuzimagumu kufanya lakini tumefanya pamoja. Aliyetayari juu ya hili twaweza wasiliana. Niko makini juu ya hili.

Je unasali kwa bidii? Lisilowezekana kwa wanadamu, linawezekana kwa Mungu. Usishangae madaktari wakasema mkeo hawezi kuzaa tena, lakini kwa uweza wa Mungu akazaa. Unaweza pia kuwashirikisha wengine katika maombi kama kina Rev. Masanilo.
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Je unasali kwa bidii? Lisilowezekana kwa wanadamu, linawezekana kwa Mungu. Usishangae madaktari wakasema mkeo hawezi kuzaa tena, lakini kwa uweza wa Mungu akazaa. Unaweza pia kuwashirikisha wengine katika maombi kama kina Rev. Masanilo.
umeongea pointi sana dearest kwa kusali kwa imani inawezekana kabisa kizazi kikaachia na mkeo akapata mtoto ila unatakiwa uwe unaomba halafu hata usisubiri we endelea tu na maisha siku itakayotiki hata hutoamini macho yako. ila unapoanza kumwambia awashrikishe kina rev masanilo naona unaleta utani sasa
 

Forum statistics

Threads 1,238,383
Members 475,954
Posts 29,318,894