Nahitaji MWANAMKE WA KUOA.


Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
241
Likes
57
Points
45
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
241 57 45
Ndugu wana JF,
Nahitaji mwanamke wa KUOA, awe na angalau sifa zifuatazo:-
Dini: Muslim mwenye kujitambua na kumjua Mola wake kwa vitendo.

Elimu: Aliyehitimu kidato cha nne na kuendelea.

Kazi: Mwalimu ni first priority na wengine wanakubalika pia, isipokuwa JESHI (Polisi, magereza n.k), Hakimu na wanaofanana na hao.

Umri: Miaka 18-24

Rangi: Yoyote inakubalika

Height: 150cm and above.

Umbo: Katinakati, asiwe mnene sana wala mwembamba sana.

Kwa ujumla wake: Awe mwenye tabia njema zinazokubalika na jamii hususani ya kiislamu na kitanzania pia, na zinazoridhiwa na Mwenyezi Mungu aliyeumba Mbingu na Ardhi na vilivyomo.

Nafikiri nimeeleweka, mwenye sifa tajwa hapo juu, au ndugu au rafiki au jamaa, na mwenye kutaka kufaham zaidi anaweza KUNI-PM.
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Kazi kwenu mabinti wa kizanzibari!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,594
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,594 280
Hebu ambatanisha CV yako
includes the following:-
1. Kabila
2. Elimu
3. Umri
4. Ujuzi
5. Taarifa za benki
6. Mali unazomiliki...
7. Muonekano wako (mrefu / mfupi
8. Rangi yako
9. Uzito wako
10. ...................
Natania mkuu... Ngoja waje!
 
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
270
Likes
8
Points
35
M

minagirl

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
270 8 35
Nakuombea dua mkuu umpate kwani watu kama ww ni adim sana humu ndani
 
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
241
Likes
57
Points
45
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
241 57 45
Nyongeza ya sifa tajwa hapo juu:
1. Awe na Elimu ya dini angalau kidogo lakini awe tayari kujiendeleza ktk elimu ya dini.
 
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
241
Likes
57
Points
45
Naipuli

Naipuli

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
241 57 45
Ndugu zangu naendelea kupokea PM zenu, nafasi bado iko wazi.
Shukrani kwa wale walioni-PM, nina appreciate michango yenu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,436
Posts 29,739,470