angelita
JF-Expert Member
- Jun 13, 2013
- 3,017
- 2,446
Miaka minne tangu niachane na aliyekuwa mpenzi wangu, Mwanaume ambaye nilizani ndiyo Omega wangu. Kweli mapenzi yanaumiza sana, naomba niwe mkweli Leo sababu ilifika kipindi nijiue. Mimi najua moyo hupenda mara moja tu mara mbili au tatu bahati. Mimi ni mrefu kwa kweli ila sikuwahi kutamani kudate mwanaume mfupi, hadi siku ilipotokea automatically.
Jeuri yangu na kiburi ilikwisha hapo, nilizama mazima. Ila baada ya Jamaa kujua sihemi sipumui mateso mtindo mmoja sababu anajua sichomoi. Ndipo nilipoamua kutulia kwa mume wa mtu ( si kwa kupenda kupunguza machungu) baadaye kwa sex partner hela kila kitu nilipata kwa mume wa mtu ila kuna kitu nilikosa thus why nikadate mtu mwingine.
Now niko kwa mahusiano ila sina mapenzi, Moyo bado uko kwa yule wa kwanza. Miaka minne sasa nimeshindwa kumtoa Moyoni. Nahitajimsaada niweze msahau mana nimejaribu nimeshindwa.
Wale warusha mawe tafadhari maana hapa Duniani hakuna mkamilifu
Jeuri yangu na kiburi ilikwisha hapo, nilizama mazima. Ila baada ya Jamaa kujua sihemi sipumui mateso mtindo mmoja sababu anajua sichomoi. Ndipo nilipoamua kutulia kwa mume wa mtu ( si kwa kupenda kupunguza machungu) baadaye kwa sex partner hela kila kitu nilipata kwa mume wa mtu ila kuna kitu nilikosa thus why nikadate mtu mwingine.
Now niko kwa mahusiano ila sina mapenzi, Moyo bado uko kwa yule wa kwanza. Miaka minne sasa nimeshindwa kumtoa Moyoni. Nahitajimsaada niweze msahau mana nimejaribu nimeshindwa.
Wale warusha mawe tafadhari maana hapa Duniani hakuna mkamilifu
