Nahitaji msaada kuhusu kozi hizi

Bob Malik

Member
Oct 1, 2019
71
400
Mdogo wetu wa mwisho amechaguliwa kusoma kozi inayoitwa "Bachelor of Public Sector Accounting and Finance" chuo cha TIA pia kachaguliwa Banking and Finance UDSM.

Naomba ufafanuzi juu ya course ya Bachelor of Public Sector Accounting and Finance ina tofauti gan na Bachelor in Accounting and Finance ?
 

Hakimu Mfawidhi

JF-Expert Member
Oct 30, 2018
2,916
2,000
Hakuna tofauti yoyote saana kimantiki ila ina picha mbovu kwenye jina.

Public sector accouting maana yake yeye analenga kuja kuajiriwa serikalini tu na sio kwingineko maana public sector accounting ni mambo ya IPSAs.

Kusoma IPSAs peke ni kama nia yako ni kua mfanyakazi wa serikali hadi unastaafu ila kwa mhasibu na ana focus ya mbele asome tu IFRS

Halafu finance serikalini haipo huo ni utapeli, finance iko sana kwenye private sector.

Nashauri asome fani yenye jina general kama accounting and finance ama accounting ama finance peke yake.
 

Maghayo

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
7,236
2,000
Mdogo wetu wa mwisho amechaguliwa kusoma kozi inayoitwa "Bachelor of Public Sector Accounting and Finance" chuo cha TIA pia kachaguliwa Banking and Finance UDSM.

Naomba ufafanuzi juu ya course ya Bachelor of Public Sector Accounting and Finance ina tofauti gan na Bachelor in Accounting and Finance ?
Hizo kozi zote hazina tofauti kivileee kwasababu zote ziko kwenye tasnia ya biashara.
 

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
11,770
2,000
Mdogo wetu wa mwisho amechaguliwa kusoma kozi inayoitwa "Bachelor of Public Sector Accounting and Finance" chuo cha TIA pia kachaguliwa Banking and Finance UDSM.

Naomba ufafanuzi juu ya course ya Bachelor of Public Sector Accounting and Finance ina tofauti gan na Bachelor in Accounting and Finance ?
Yote yale yale tu ni sawa kusema Beka na Bakari ni mtu mmoja.Isitoshe ajira hamna soma kuboresha ubongo na ku secure nafasi ya ajira ikijitokeza.
 

mdukuzi

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
8,955
2,000
Mdogo wetu wa mwisho amechaguliwa kusoma kozi inayoitwa "Bachelor of Public Sector Accounting and Finance" chuo cha TIA pia kachaguliwa Banking and Finance UDSM.

Naomba ufafanuzi juu ya course ya Bachelor of Public Sector Accounting and Finance ina tofauti gan na Bachelor in Accounting and Finance ?
Aachane na mambo ya TIA wala asijisumbue kujua hiyo kozi ni kupoteza muda,chuo bado sedoyeka anakibrand ila wapi aende udsm
 

ismail hassan

JF-Expert Member
Jul 16, 2017
571
1,000
BPSAF unakuwa umebezi serikalini sana, japo hata sekta binafsi unaenda. Advantage yake ni kwamba serikalini unakuwa na ujuzi sana.

Sema si kwamba inatofautiana sana kias kwamba ikupe shida hapana.

Na asijali kama ni TIA ana option ya kuhama course akaenda BAC.

Kila la kheri kwake....

Sent using Jamii Forums mobile app
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,648
2,000
tafuta degree za kueleweka mleta mada hizo unajiona kabisa kazi huna kuanzia unapoingia chuo
 

tang'ana

JF-Expert Member
Apr 3, 2015
10,860
2,000
Nenda udsm..ukifika hamia bcom accounting. Hiyo banking ni kupoteza muda wako tu kama huna connection.
 

Triple Entente

JF-Expert Member
Sep 26, 2020
337
250
Mdogo wetu wa mwisho amechaguliwa kusoma kozi inayoitwa "Bachelor of Public Sector Accounting and Finance" chuo cha TIA pia kachaguliwa Banking and Finance UDSM.

Naomba ufafanuzi juu ya course ya Bachelor of Public Sector Accounting and Finance ina tofauti gan na Bachelor in Accounting and Finance ?
Hiyo ya UDSM, inaitwa.. Bachelor of Commerce in Banking and Financial Services... Inapatikana school of business. Nashaur aende UDSM
 

Triple Entente

JF-Expert Member
Sep 26, 2020
337
250
Vp kuhusu koz ya bachelor of economics
Kama unamsingi mzuri wa uchumi haina tatizo boss, muhimu kujituma sana. Kitu muhimu ni bidii katika masomo na upende unachosoma. Hiyo ipo college of social science kama sijakosea boss. Tulikuwa tuna ungana nao kwenye Account kama kozi. Your warmly welcome UDSM
 

Undeceteris

Member
May 15, 2021
48
125
Kama unamsingi mzuri wa uchumi haina tatizo boss, muhimu kujituma sana. Kitu muhimu ni bidii katika masomo na upende unachosoma. Hiyo ipo college of social science kama sijakosea boss. Tulikuwa tuna ungana nao kwenye Account kama kozi. Your warmly welcome UDSM
Niko vzur tu Ila nmepangiwa moshi(ushirika) inaitwa bachelor of economics
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom