Nahitaji line ya Tigopesa, Airtel Money

Nahitaji line ya Tigopesa, Airtel Money

Jenseny

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
1,742
Reaction score
1,743
Habari za saa hizi wadau nahitaji line za airtel money na tigopesa bei utapanga weweila uwe tayari kwenda kubadili jina kwene tigo center au airtel center! 0658825141
 
andika upo wap na upo teyar kubadili!
 
ansika upo wap na upo teyar kubadili!
 
Hebu nichek hapa 0783757204 utanipa 400 na tutabadil ila nchek kwa sms au piga tuongee
 
nshapata kwa 290 tigp nashukuru
 
60, 000 kwa airtell money
ukinunua 3 nakupa na moja ya nyongeza

0714883861
 
Back
Top Bottom