Nahitaji leseni ya bajaji

Nahitaji leseni ya bajaji

mkumbatie

Member
Joined
Aug 14, 2014
Posts
75
Reaction score
8
jamani naomba kufahamishwa jinsi ya kupata leseni ya bajaji ni wapi zinapatika na utaratibu wake na gharama zake zikoje.
 
jamani naomba kufahamishwa jinsi ya kupata leseni ya bajaji ni wapi zinapatika na utaratibu wake na gharama zake zikoje.

nenda chuo chochote cha udereva kasome ukimaliza utapata leseni kulingana na uwezo wako. Leseni za sasa zina madaraja hivyo A2 itakuruhusu kuendesha hiyo kitu lakini kusema unatafuta leseni ya kuendesha bajaji peke ake sizani kama ni gud idea
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom