Nahitaji kusajili kampuni

Nahitaji kusajili kampuni

uzeebusara

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Posts
657
Reaction score
514
Habari wanajf! Nahitaji kusajki kampuni yangu ambayo itakuwa ni limited company, hivyo kutokana na usumbufu wa pale Brela naomba msaada kwa mzoefu wa masuala hayo. Note kwa yoyote utakaejitokeza ni kuwa Jina tayari nishalibuni, na Memorundum of Association na Article of Association tayari ninavyo nimeandaa! Bado tu kuanza mchakato. Malipo ya kazi hii ni makubaliano baina yangu na mtu atakayejitokeza! Full respect kwenu wana Jf!
 
Bado sijaipeleka kwa mwanasheria! Ila nimeandika kwa kufuata memorandum amby nilikuwa na kampuni awali
 
Ni pm, tuongee bei! tuanze mchakato, kuanzia mwanasheria.
 
Back
Top Bottom