Nahitaji kupata kadi ya chama cha mapinduzi "CCM" naanzia wapi?

secretary POMPEO

JF-Expert Member
Feb 12, 2020
1,895
2,000
Tokea nizaliwe, sijawahi kupiga kura wala kua upande wowote wa chama cha siasa, lakini kwa sasa kutokana na uchaguzi huu uliopita wa 2020 nimevutiwa sana na mimi niwe mwanachama kindakindaki wa CCM.

CCM Inajua namna ya kujiendesha na imeshawin mentality ya watanzania, yaani CCM wanajua kabisa watanzania tukiwatekenya sehemu fulani lazima wacheke, na wasipocheka watachekeshwa hata kwa kutumia nguvu.

Yaani ni kwamba CCM ni kama maji, haikwepeki.

Nawashauri tuu upinzani kua mara nyingine ni bora ujiunge na upande wenye nguvu, Africa hakuna haki.
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
10,152
2,000
Nenda tawi lolote la CCM lililokaribu nawe kajiandikishe upewe kadi uwe mwanaccm.
CCM oyeeeee,,!
 

VAPS

JF-Expert Member
Jul 10, 2012
4,664
2,000
Astakafal waliomo hawana raha wala amani.
Wenye chama chao wanajutia wakuja kupora maamlaka chini ya kivuli dola.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
26,740
2,000
Chagua Hapa
Mkia Wa Mbuzi
Mkia Wa Simbirisi
Mkia Wa Ng'ombe
 

mwaimu Jt

JF-Expert Member
May 7, 2017
809
500
Tokea nizaliwe, sijawahi kupiga kura wala kua upande wowote wa chama cha siasa, lakini kwa sasa kutokana na uchaguzi huu uliopita wa 2020 nimevutiwa sana na mimi niwe mwanachama kindakindaki wa CCM...
Nenda kwa katibu wa tawi lolote utakalo penda liwe tawi lako, utapata maelezo yote unayohitaji karibu sana CCM.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom