Nahitaji kununua Chicken water cups kwa bei hii. ...

Nahitaji kununua Chicken water cups kwa bei hii. ...

utukufu mwanjisi

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2017
Posts
2,846
Reaction score
2,512
kwa yeyote mwenye connection ya mimi kupata chicken water cups kwa bei ya shilingi 1500 kwa pisi moja nahitaji aniunganishe na muuzaji au aniuzie
 
kwa yeyote mwenye connection ya mimi kupata chicken water cups kwa bei ya shilingi 1500 kwa pisi moja nahitaji aniunganishe na muuzaji au aniuzie
hizi
IMG-20191115-WA0006.jpg
IMG-20191115-WA0007.jpg
 
Back
Top Bottom