dalali-mkuu
Member
- Oct 5, 2016
- 51
- 21
Wakuu kama kichwa kinavo jieleza apo gali ina itajika kule zakiem mbagala kuchukua mzigo-- njoo pm tuongee vizur
Kuelekea wapi ni pm tafadhali. Bahati mbaya button ya pm hapa hakuna.Wakuu kama kichwa kinavo jieleza apo gali ina itajika kule zakiem mbagala kuchukua mzigo-- njoo pm tuongee vizur
maeneo ya vikindu na maeneo mabali mbali ya mbagalaKuelekea wapi ni pm tafadhali. Bahati mbaya button ya pm hapa hakuna.
Sio kwa leo tu ni zaidi ya mwez kama maelewano ya bei yakiwepoCanter kwa leo tu au contracy
Nitumie namba yako pm unieleze na aina ya mzigomaeneo ya vikindu na maeneo mabali mbali ya mbagala