Chek arsene lupinWakuu naomba msaada wa kupata jina la series kali ya kucheki weekend hii. Mimi ni mpenzi wa series za Kijasusi, Lovestory pia ila iwe Kali sana.
Mfano wa Series ambazo tayari nilizitazama na kuzipenda sana ni
1. Iris
2. Prison Break
3. Game of throne
4. The Last Kingdom
5. The Hundred
6. The Oval
7. If Loving you is Wrong
8. Little Liars
9. 24 Hrs
10. Athena
11. The 100
12. All American
13. Homeland
14. Condo
15. Breaking Bad
16. Gangs of London
17. Money Heist
Wakuu, naomba kupata Majina ya series Kali kama hizo, aina ya series ambazo mtu unaamka hata usiku wa manane kuicheki. Upo Kazini lakini muda wote unaiwaza hiyo series.
Inahusu nini hii Mkuu?Chek arsene lupin
Kweli Kabisa MkuuView attachment 1713916
Movie au series rahaa yake utengeneze nyumba kuna chumba cha kumzisha akili.unatazama ukiwa na rahaa kabisa
Asante Mkuu, ngoja nikaitafuteUwezi choka na uwezi toka ndani
View attachment 1713912
HahahKatika series ambayo nimeshindwa kuendelea ni ya kijinga sana maana ina kwenda na matukio kila linapo tokea ni family guy ilianzishwa 1999- mpaka leo inaendelea
View attachment 1713923
Kuelezea sana Siwezi Mkuu ila binafsi iko poaInahusu nini hii Mkuu?
Asante Mkuu911 naona wanaweza swala la matukio
View attachment 1713926
Hahah hata Mimi Mkuu nilitegemea kuomba Kazi ya Ukatibu Mkuu lakini kabla sijatuma maombi naona Bashiru kateuliwamwenzio kigwangala anaangalia the blacklist sasa, tangia akose kazi ni mwendo wa series tuu.
Sawa ngoja niitafuteKuelezea sana Siwezi Mkuu ila binafsi iko poa