Nahitaji kujua historia ya muziki wa zamani

Nahitaji kujua historia ya muziki wa zamani

mtoto wa maskini

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Posts
1,152
Reaction score
638
Habari zenu wana JF

Mi ni kijana lakini ni mpenzi sana wa music wa kizamani ila bahati mbaya sijui historia zao basi naomba mwenye kujua historia au wapi ntapata historia za wanamuziki au band hizi za zamani ntafurahi sana.

1. Serengeti Band

2. Kilimanjaro Band

3. Less wanyika

5. Msondo ngoma

6. Ottu jazz

7. DDC Mlimani park

8. Tabora Jazz

9. Orchestra Marquis

19. Mlimani park orchestra
 
Sikiliza kila jumapili kuna vipindi vinavyozungumzia muziki na bendi za zamani.
 
Ottu Jazz Band ndio Msondo Ngoma Music Band Discipline Fair Play Ngoma kubwa kuliko Zote,Band Kongwe kuliko zote Tanzania. Band hii ilianzishwa na Jumuiya ya Wafanyakazi Nchini Juwata na hii Juwata ndio jina lake la kwanza,Juwata Jazz Band na likuwa inabadili majina kulingana na wamiliki wa hiyo Band Jumuiya ya Wafanyakazi walivyokuwa wanabadiliki jina lao i.e Juwata,Ottu n.k. Jina la Msondo lilikua baada ya Band kuamua kujiendesha yenyewe bila kutegemea ufadhili wa Jumuiya ya Wafanyakazi mnamo miaka ya Tisini,na hili neno Msondo ni aina fulani ya Ngoma ya Kizaramo kama ilivyo Mdundiko,Sikinde na Segere.
DDC Mlimani Park a.k.a Sikinde Ngoma ya Ukae Ngoma Kubwa ni Band iliyoanzishwa na inayomilikiwa mpaka sasa na Shirika la Maendeleo la Dar,yaani DDC.
 
Back
Top Bottom