Nahitaji kufahamu kuhusu chama cha ADC!


M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
253
Points
225
M

Mkomawatu

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
253 225
Habari ndugu zangu wana JF! Upo msemo mmoja wa kiingereza usemao "no research no right to speak", hivi ndivyo ilivyo kwangu binafsi,naomba wadau wenye taarifa za kina kuhusu chama cha ADC wanijuze,nahitaji kufahamu makao makuu yake,utaratibu wa kujiunga na chama,Je vipi chama cha ADC kina Jumuiya ya vijana Taifa,vilevile nahitaji kufahamu falsafa ya chama.Ndugu zangu naomba nisaidiwe tafadhali kwa sababu hadi sasa nipo kwenye upembuzi wa chama cha kujiunga nacho.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
Kwanza ulikuwa mwanachama wa chama gani kabla?
 
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2011
Messages
1,934
Points
0
Age
21
TUMBIRI

TUMBIRI

JF-Expert Member
Joined May 7, 2011
1,934 0
Ngoja nikuitie Mzee Mwanakijiji akusaidie. Mara nyingi yeye ndiye mfuasi wa vyama vya staili hii kama ilivyokuwa kwa CCJ!
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,079
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,079 2,000
Ungeuliza kuhusu ccj ninge muita Nnauye Jr ndio anakifahamu vizuri!
 
Last edited by a moderator:
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,908
Points
2,000
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,908 2,000
Habari ndugu zangu wana JF! Upo msemo mmoja wa kiingereza usemao "no research no right to speak", hivi ndivyo ilivyo kwangu binafsi,naomba wadau wenye taarifa za kina kuhusu chama cha ADC wanijuze,nahitaji kufahamu makao makuu yake,utaratibu wa kujiunga na chama,Je vipi chama cha ADC kina Jumuiya ya vijana Taifa,vilevile nahitaji kufahamu falsafa ya chama.Ndugu zangu naomba nisaidiwe tafadhali kwa sababu hadi sasa nipo kwenye upembuzi wa chama cha kujiunga nacho.
Mkuu unataka kuwa mwenyekiti wa vijana wa ADC? mpigie Mhe. Hamad Rashid mlezi wa chama cha ADC ili akusaidie
 
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
320
Points
0
K

Kichuli

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
320 0
Samson chacha boroyi pole kumbe hukijui?
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Points
1,500
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 1,500
Nape yupo nyuma ya ADC kwani hajiamini gambani akikigwaya kivuli cha Lowassa..NAPE kadi ya CCJ umemkabidhi nani?
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top